1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. longbk8696

longbk8696 Registed user

Bạn hãy bỏ ra ít phút để đọc hết bài nhé ,bạn có ý định mua máy thì bạn sẽ không cảm thấy bị hối tiếc đâu. You mơ ước có 1 chiếc iphone 4s để dùng , thì bây giờ bạn có thể cầu được ước thấy, vì hiện tại quả táo khuyết đã hạ giá rất nhiều, và nó có thể chạm được tay bất kì ai, vừa rẻ lại mang lại sự sang trong lịch lãm, đáp ứng được mọi như cầu về công việc cũng như giải trí.. còn chờ gì nữa hãy sắm cho mình và người thân 1 chiếc iphone. đến với Huylong mobile ad sẽ đáp ứng được điều đó cho bạn, dưới sự bùng nổ của thị truờng iPhone như hiện nay, dẫn tới sự cạnh tranh về giá cả, mỗi nơi , mỗi cửa hàng, mỗi thương gia bán lại có sự chênh lệch nhau về giá, giá có thể cực rẻ để thu hút người mua, bạn hãy là người tiêu dùng thông thái để có thể tìm đến một địa chỉ quen thuộc,.với phương châm bán hàng . Sự hài lòng của khách hàng chính là sự thành công của Huylong. Chính vì vậy mà Huylong sẽ bán những sản phẩm táo tốt nhất đền Tay người tiêu dùng, chiếc iPhone sau khi nhập về sẽ được huy long tet trước khi bán ra thị trường,được đảm bảo là máy nguyên zin chưa qua sửa chữa , sửa rồi tăng luôn các bạn máy đó dùng chơi, với mỗi khách hàng khi mua máy nếu có yêu cầu ad sẽ trực tiếp tháo nắp lưng để cho xem main.. Nên các bạn khi mua máy cực kì yên tâm nhé. Mua bán nhiệt tình đàng hoàng tại cửa hàng ko lừa lọc trà đá vỉa hè, mình thấy 1 số bạn cứ bảo thấy bán ở cửa hàng lại sợ nọ kia, cứ thích mua người tiêu dùng rồi hẹn lung tung rồi dính cú lừa, một lần nữa mình muốn nói với các bạn hãy đến với huylong mobile để được cảm giác an tâm khi mua máy. Nói nhiều cũng ko bằng hành đông đúng ko bạn.! Tất cả sản phẩm là những chiếc iphone mình bán ,hàng đều đẹp Loại a! 98-99-100/%!! Xem ko chê vào đâu dc! Cam kết hàng zin! Bung máy tại chỗ cho xem main. Máy bán dùng tet 10 ngày! Bảo hành (1-3-6 )tháng và có thể bảo hành theo yêu cầu khách hàng! Lời cuối các bạn yêu ios hãy ghé qua Huylong để được trai ngiệm!! Thân ái

Thôn tin tin chi tiết giá và sản phẩm bạn vui lòng xem tại đây: iphone 4s-8gb

Ảnh

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. longbk8696

longbk8696 Registed user

3. longbk8696

longbk8696 Registed user

4. longbk8696

longbk8696 Registed user

5. longbk8696

longbk8696 Registed user

6. longbk8696

longbk8696 Registed user

Đang tải...