1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. puma.vn

puma.vn Registed user

Tình hình là vừa đi ctac về mà cha sếp đang gạ bán em LG G3 nên máu quá đành cho em LG VU 1 lên đường để rước vợ đẹp zìa ,do đang ở cty đăng lén nên không co hình ,anh em đến xem máy trực tiếp sẽ rõ độ mới em nó ntn vì mình dùng rất kỹ ,em nó được lão sếp mua bên Hàn về cho nên máy rất chất ,đang chạy 4.1.2 ,Ram 1G ,bộ nhớ trong 32 G toàn phím cảm ứng cầm sang hơn LG VU 2 nha .Chi tiết hình ảnh anh chị em Search Google giúp mình,buôn bán tại nhà ,máy chính chủ do mình đang xài luôn.Không lỗi lầm.Bản rom thằng bạn mình úp không kiểm tra được lệnh test màn hình nên mình bao test ace 3 ngày ,test để yên tâm chứ máy mình đang dùng bình thường .
    DT 0947010481
    Gía :2t5 cho em máy màu đen cực đẹp ,chụp hình 8mp ra máy tính hơi đẹp nha,Máy đã dán màn hình của LG VU1 bên Hàn luôn .
    Add 2/2/3 Thiên Phước Tân Bình ,ngay khúc lý thường kiệt Thành Thái bên phải là đường thiên phước,hẻm bên hông ks thiên phước ,đầu hẻm là phòng tập GYM .Buôn bán tại nhà ,có wifi test ,test từ từ ,vừa test vùa bản chuyện Biển Đông luôn .
    PK Máy ,sạc ,cáp do mình để quên ở kS trong 1 lần đi ctac nên mình bù cáp LG NEXUS 4 LG chính hãng ,mấy dòng LG sài sạc tầm bậy là chết ngắc nha ,em nó kén dòng sạc như Blackberry vậy đó .

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Note 4 giá siêu rẻ
    Note 4 giá siêu rẻ bởi huy44mobile, 4 Tháng 12 2016 lúc 13:27
    Tags:
  2. puma.vn

puma.vn Registed user

LÊN CHO AI CẦN RƯỚC EM LG VU 1

Đang tải...