1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. caosonlam

caosonlam Th.Viên chính thức

Tình hình là em LG KU5400 của e up rom gốc , rụng cáp , thế là đen ngòm , xịt rùi :((
    Em đã thử nạp u-boot , x-boot nhưng k ăn thua
    lúc đầu nạp có lúc còn success , lúc thì fail. dù em nó báo success thành công nhưng khi em gõ lệnh
    fastboot reboot thì e nó vẫn quay trở về trạng thái đen xì
    Em đã đửa ra phương hướng giải quyết đó là về chế độ s/w thông qua omap 4 boot
    Nhưng kết quả là đang chạy tầm 20 --> 72% thì em nó tự xịt tự đen ngòm
    Không tìm được cách nào để up rom gốc , dù nạp boot hay làm đủ mọi cách , ae có phương án nào khả thi để cứu em nó thì pm em với .
    Em nạp boot cho rất nhiều con prada rùi , đây là lần đầu tiên em gặp bệnh lạ như này , bao nhiêu em nạp xịt từ 3d --> prada e đều tự tin , vậy mà từ ngày gặp e này là run rùi :(
    Hy vọng ae cùng nghĩ cách để trước khi đưa em nó lên thớt nạp boot = box

thanks ae trc

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Passport pháp new chỉ 4.300.000 đ
    Passport pháp new chỉ 4.300.000 đ bởi LakBLackberry, 25 Tháng 11 2016 lúc 09:10
    Bài viết được quan tâm nhiều
    Passport pháp new chỉ 4.300.000 đ
    Passport pháp new chỉ 4.300.000 đ bởi LakBLackberry, 25 Tháng 11 2016 lúc 09:10
    Tags:
  2. chickenfly

chickenfly Registed user

Chào bạn,
    Không biết bạn đã fix được lỗi này chưa? Mình cũng bị lỗi tương tự bị dừng ở khoảng 8% đến 28%. Nếu có phương án rồi thì bạn bảo giúp mình với nhé.
    Cảm ơn bạn nhiều.

3. hsrose

hsrose Th.Viên chính thức

u-boot, x-boot chỉ giữ được s-w upgrade trong khoảng 5-10 phút nên không ăn thua đâu, phải có recovery! Mình từng bị tình trạng này trên lg 3d, cần có thêm bootloader ổn định nữa

4. haysuzuki

haysuzuki Th.Viên chính thức

Cái này có thể flashchip bị corrupted rồi.

5. caosonlam

caosonlam Th.Viên chính thức

Từ ngày e posst bài đến ngày hôm nay , em tháo pin để đó từ hôm đó đến ngày hnay , bỗng dưng tháo ra lắp vào , em nó lại lên bt :D

trung nam thích bài này.
  6. tran hoan

tran hoan Th.Viên chính thức

E cũng đang bị 1 con màn hình cứ đen xì cắm cáp vào Pc thì vẫn thấy báo nhận driver e phải làm thế nào mong các huynh chỉ giáo

Gửi Từ IM-A760S Trên App ChoiMobile.

7. trung nam

trung nam Registed user

may thế !

caosonlam thích bài này.
  8. trần văn thái

trần văn thái Registed user

Bác nào có bản room e này cho e xin và huướng dẫn cách room dc k ak.
    E thank các bác trc nhé

9. cnet789

cnet789 Guest

BƠ SHEA - NGUYÊN LIỆU LÀM MỸ PHẨM
    Tên: Organic Refine Shea Butter (Bơ Hạt Mỡ).

Xuất xứ: Mỹ. Có chứng nhận Organic, có đầy đủ giấy tờ nhập hàng.
    Bơ Shea
    Bơ shea, shea butter

Giá: BƠ SHEA
    Mua sỉ vui lòng gọi hotline để biết thêm chi tiết, giá sỉ dao động theo giá $ và tùy từng đợt nhập hàng.

Trọng lượngGiá

100g39,000 VND

500g170,000 VND

1kg330,000 VND

Hàng trăm năm trước ở Châu Phi, bơ shea đã nổi tiếng với khả năng trị liệu tuyệt vời của mình và được đặt tên là “loại cây ma thuật” hay “cây bất tử”, bơ shea được chiết xuất từ quả Shea, không những có tác dụng chống ta cực tím tự nhiên mà còn chứa rất nhiều protein có tác dụng dưỡng ẩm và làm mềm da, giàu vitamin E, A là hai vitamin quan trọng cần thiết cho da. Bơ Mềm, trắng tươi và nhạt mùi nên dễ phối trong công thức mà không ảnh hưởng tới màu và mùi của thành phẩm.
    • Có công dụng tốt trong chăm sóc da, chăm sóc tóc, liệu pháp massage, trị thâm nám tàn nhang,…
    • Bơ shea tinh khiết chứa rất nhiều vitamin và chất khoáng, rất tốt cho da khô.
    • Bơ shea tự nhiên có màu vàng nhạt, không tan trong nước, tan ở nhiệt độ cơ thể và có mùi hương tự nhiên
    • Được dùng trong sản xuất xà phòng, làm kem dưỡng da và các sản phẩm dưỡng môi.
    • Trong sản xuất xà phòng : 3 – 5%, trong kem dưỡng da : 3 – 100%, trong sản phẩm cho môi : 5 – 100%
    Refine Organic Shea Butter phù hợp với các thể loại kem dưỡng từ kem dưỡng thể cho đến kem mặt. Có khả năng trị nếp nhăn giúp căng bóng làn da, làm căng tròn đôi môi, trị phát ban và ngăn ngừa da đầu ngứa và gàu, giúp bóng mượt tóc. Ứng dụng tốt trong son dưỡng môi, kem dưỡng da, kem dưỡng tóc …Không gò bó giới hạn tỷ lệ dùng trong công thức và có thể sử dụng trực tiếp để dưỡng da vì bơ tan ngay khi bôi trên da.
    Người mua được cung cấp giấy tờ cần thiết nếu cần.

Đang tải...