1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. tuanlong

tuanlong Registed user

:) em là lính tò te chưa biết gì, 3 năm nay chỉ dùng iphone4 là chính. em thấy nó có nhìu tính năng bất cập, định mua máy khác dùng thử. e đọc thấy Sky nhà mình dùng được nhưng chưa biết ntn, rất mong các bô lão chỉ giáo hộ em.​
    em dịnh rước em a850 về nhưng vì dạo này báo chí rất hay rầm rộ mấy con cấu hình vừa trâu vừa khỏe lại rẻ như Sky Limo HDMI và SKY HD9500 nên em rất băn khoăn không biết chọn lựa ntn. (Vì tiêu chí của em cũng là bổ - rẻ mà). Các bác cho em hỏi luôn là mấy em đó có phải dòng Sky của mình k ah? Nếu em mua thì nên mua máy nào? Hay các dòng Sky850 thì dùng máy bình thường hay S_L_K thì tốt ah? Lính mới rất Mong học hỏi và giúp đỡ! cám ơn các bác!:)

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. dokyson

dokyson Administrative

Bác chú ý SKY xách tay Hàn Quốc và mấy em Sky nhãn hiệu Trung Quốc nhé. Máy HDMI hay HD là máy Trung Quốc cũng chưa nhiều người dùng nên chưa kiểm chứng được chất lượng thực sự ra sao

tuanlong thích bài này.
  3. tuanlong

tuanlong Registed user

Em cám ơn bác, tại em thấy quảng cáo rầm rộ quá nên không biết ntn. Bác cho em hỏi nếu em mua A850 thì mua dòng bình thường hay S_L_K ah? Em có người bạn bên hàn, nếu nhờ mua máy đí về thì có up dc phần mềm k ah?

4. kangar00

kangar00 Registed user

phần mềm up thoải mái,dùng chẳng khác nào note 2
    mua nêm chọn K và S:D
    show ảnh cho bác ghiền nài:oops:[​IMG]

Đang tải...