1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. ngoctucmt

ngoctucmt Registed user

Mình mới mua 1 con sky a850s brand new bên ms chay rom của choimbile,,mình chưa bít nhiều về con ney,,mình có vấn đề mún hỏi anh em
    -khi mềnh cắm điện thoại vào laptop,cài driver ui,trên đt mình vào tùy chọn nhà phát triển chon gỡ lỗi usb rồi, trong mục cài đặt/kết nối usb máy tính mềnh để kiểu kết nối mặc định(kiểu pc),,nhưng mà mở mycomputer ra nó k hiện điện thoại,,mình chuyển sang kiểu kết nối MTP thì máy nhận dc..mong anh em giải thích giúp có phải sky a850s cắm vô lap chỉ nhận kết nối MTP à,,hay máy mềnh bị làm sao..
    -mình để 3g qua đêm (khoảng 6h) máy sụt 9%,như vậy có bị coi là nhiều không(nghi pin chai quá)

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    BÁC NÀO NHẬN UNbrick sky a850 KHÔNG Ạ
    BÁC NÀO NHẬN UNbrick sky a850 KHÔNG Ạ bởi buigiatien, 24 Tháng 8 2016 lúc 22:48
    cách xóa thông báo bật tắt 3G
    cách xóa thông báo bật tắt 3G bởi saigonxuanthanh, 11 Tháng 2 2016 lúc 20:23
    Tags:
  2. vuongsky.vn

vuongsky.vn Registed user

(-khi mềnh cắm điện thoại vào laptop,cài driver ui,trên đt mình vào tùy chọn nhà phát triển chon gỡ lỗi usb rồi, trong mục cài đặt/kết nối usb máy tính mềnh để kiểu kết
    nối mặc định(kiểu pc)))<<PHẦN NÀY CHỈ HỖ TRỢ KHI EM CHẠY RECOVERY HAY CHẠY CHƯƠNG TRÌNH CÀI ĐẶT NÀO ĐÓ TRÊN MÁY TÍNH.

MUỐN SAO CHÉP DỮ LIỆU THÌ EM CHỌN KIỂU KẾT NỐI:

1/MEDIA DEVICE/THIẾT BỊ PHƯƠNG TIỆN(MTP)>>TRÊN MÁY TÍNH SẼ HIỂN THỊ 2 BỘ NHỚ-1 BỘ NHỚ

MÁY(SDCARD) VÀ 2 LÀ THẺ NHỚ NGOÀI(MEMORY CARD)

2/EXTERNAL MEMORY(SD CARD ONLY)/BỘ NHỚ NGOÀI(CHỈ DÙNG THẺ NHỚ)

MÁY MỚI CHẠY,MỚI UP ROM THÌ MỨC TIÊU HAO PIN NHƯ VẬY LÀ BÌNH THƯỜNG..CÒN HAO ÍT.
    ROM MỚI,NGƯỜI DÙNG MỚI>>NÊN CẦN THÊM THỜI GIAN SỬ DỤNG ĐỂ MÁY CHẠY ỔN ĐỊNH VÀ NGƯỜI DÙNG LÀM QUEN VỚI CÁCH SỬ DỤNG MỘT CÁCH HIỆU QUẢ.

3. ngoctucmt

ngoctucmt Registed user

vuongsky.vn
    thank bác,,,híc lo quá,,nhưng công nhận ngày trước em dùng sony arc s thì để 3g qua đêm mất 3-4%..thấy hao hao

4. Nguyen Vu Hoang Nhat

Nguyen Vu Hoang Nhat Registed user

3g la mo 24/24, hu pin thay mua ping khac, k ranh dau ma tat mo lien tuc

5. conghien pham

conghien pham Registed user

Pha qua ma,may moi nguoi ta cai dat cho roi ma con lam hong. Chac la khong biet doc day, cai nao thuoc ve nha san xuat,hoac thuoc ve chuyen gia thi dung dong vao, nhung dong ma bi khoa thi no mo chu khong sang, thi dung co vao. Dung ban rom K ma cai cho may S chay tot lam, ban 2.0 cua vegaviet

6. conghien pham

conghien pham Registed user

Tat het ung dung chay an. 6 tieng ma mat 9 % thi it hao pin do, may thi cau hinh khung, to dung nhu vay la tot lam roi

7. Vũ Thu Hằng

Vũ Thu Hằng Registed user

8. Vũ Thu Hằng

Vũ Thu Hằng Registed user

Em cũng mới mua con sky 850, em cũng cài các phần mềm như mn nói. Nhưng khi em cắm nối đt với mt thì mt không nhận và cũng ko thấy hiện kết nối gì cả :(( Mong cả nhà chỉ bảo và giúp đỡ em ạ :(( ( em muốn cop nhạc từ mt vào đt í ạ )

vuongsky.vn thích bài này.
Đang tải...