1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice

Cách test G pro ???

Thảo luận trong 'Optimus G Pro, GK, GX, G pro2' bắt đầu bởi Tiênn, 11 Tháng 2 2014.

1. Tiênn

Tiênn Th.Viên chính thức

Tình hình là em định mua g pro nên muốn hỏi các bác về vấn đề test máy g pro likenew
    Các vấn đề test bằng mã 3845#* thì em đọc trên mạng rồi
    Ý em muốn hỏi là khi mình dùng tua vít bung máy ra thì sao biết hàng dựng hay hàng thật vậy ạ ?
    Bác nào đang dùng G pro chỉ giúp em với, bác chụp ảnh chi tiết lên càng tốt em cảm ơn nhiều lắm :)

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    G pro 2 dùng *#06# không hiện imei
    G pro 2 dùng *#06# không hiện imei bởi tuanhugo, 22 Tháng 9 2016 lúc 17:38
    LG G PRO QHSUSB CẦN FILE BOOT.IMG
    LG G PRO QHSUSB CẦN FILE BOOT.IMG bởi thaibaohoa, 20 Tháng 6 2016 lúc 12:01
    Bài viết được quan tâm nhiều
    G pro 2 dùng *#06# không hiện imei
    G pro 2 dùng *#06# không hiện imei bởi tuanhugo, 22 Tháng 9 2016 lúc 17:38
    Tags:
  2. songoku221

songoku221 Registed user

Cần gì phải bung máy ra, test bề ngoài trước, nhìn kỹ ốc, viền nối coi có trầy xước k (Nếu có thì stop k mua nữa vì tỷ lệ hàng dựng or bung main khá cao :v) Test = phần mềm antutu or 1 vài phần mềm benmark coi perfomance của máy có gần vs như trên web hay k ?! Test cảm ứng, màu sắc, độ rộng hiển thị xem ra sao, test IMEI, test cảm biến xa gần, cảm biến ánh sáng ..... Trước mình có đi lựa 1 con E980 AT&T khá ngon, tuy hàng xài rồi nhưng bề ngoài phải gọi là mới 99,9999%, k 1 vết trầy, test antutu lần đầu đc 23k điểm, pin mình xem kỹ 4 trấu k 1 vết trầy !! Ngon ! Test mọi thứ đều ngon cả, thế là đem về xài đến h đc gần 1 tháng rùi. Cơ mà do sạc = bộ LG 1,8A của nó hơi lâu (Sạc 4~5 tiếng) nên mình chuyển qua bộ sạc SS 2A (Sạc 2 tiếng hơn là đầy). Do mình sạc rất kỹ, lúc sạc k hề đụng tới máy or tắt nguồn ms sạc or bật chế độ máy bay rồi sạc nên đến h chưa thấy dấu hiệu bất thường về cảm ứng

tintin08061985 thích bài này.
Đang tải...