1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. borosit

borosit Registed user

hịc huhuhu, bác nhok đã xong thì tới em vụ này, em y chang bác 100% ko sai với bác tí nào cả, từ việc mount sdcard bị error, giờ chỉ có cáp với máy, chả có thẻ nhớ nữa! hịc, có cách nào ko bác nhok? em bị lỗi y chang bác nên bác giúp đỡ em đi ạ!!!

2. borosit

borosit Registed user

nói thêm là em dùng a770k như chủ thớt!!

3. npdpx

npdpx HUMAN SECURITY

Bạn tải công cụ up rom offline bên này về: http://choimobile.vn/threads/sky-offline-rom-flasher-cong-cu-flash-rom-offline-cho-sky.3373/
    Rồi tiếng hành up rom offline.
    Bản rom cho a770k v2.13 rồi chép vào thư mục sky_offline_rom_flasher đã giải nén từ link trên, rồi click vào file Run_Sky_Server.exe mà tiến hành uprom gốc nhá bạn.
    Có lẽ sẽ như bác chủ đó.

4. borosit

borosit Registed user

đội ơn bác, ko ngờ diễn đàn này quá nhiều nhân tài và nhiệt tình quá! cảm ơn bác nhiều nhé! Máy em vẫn vào đc software update nên sẽ làm ngay thôi, có điều em thắc mắc em có thể lấy một rom bất kỳ rồi dùng pm chuyển sang binx để flash ko nhỉ?

dokyson thích bài này.
  5. dokyson

dokyson Administrative

ROM gốc phải lấy của đúng SKY A770 chứ bác. BINX thì khi download về nó đã vậy rồi

borosit thích bài này.
  6. dungchik3

dungchik3 Th.Viên chính thức

Có bác nào giúp e với ko e cũng bị lỗi giống thớt. Máy a760s lúc đầu chạy 4.0.4 em up rom stock 4.1.2 zip qua recovery (up stock BIN cả ol lẫn off ko đc có phải do sever HQ đang lỗi ko vậy?) thì bị tình trạng trên.
    đã thử vào fastboot để recovery và up rom qua thẻ nhớ nhưng ko nhận thẻ (can't mount/sdcard và error mounting/sdcard).
    Thank các bác.

Đang tải...