1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. lê ngô thanh cường

lê ngô thanh cường Registed user

Mấy bác cho em hỏi có phần mềm nào gỡ cài đặt theo cách riêng của nó chứ ko dùng trình gỡ cài đặt mặc định trên máy ko ạ giông advance trên pc đo ạ nó có thể gỡ bỏ ưng dụng mạnh mẽ và sai khi gỡ bỏ nó còn quét cac khoá registry còn thừa cho nó nhẹ máy đo ạ có phần mềm nào như thế trên android ko mấy bác
    Gửi Từ IM-A850S Trên App ChoiMobile.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    BÁC NÀO NHẬN UNbrick sky a850 KHÔNG Ạ
    BÁC NÀO NHẬN UNbrick sky a850 KHÔNG Ạ bởi buigiatien, 24 Tháng 8 2016 lúc 22:48
    cách xóa thông báo bật tắt 3G
    cách xóa thông báo bật tắt 3G bởi saigonxuanthanh, 11 Tháng 2 2016 lúc 20:23
    Tags:
  2. lê ngô thanh cường

Ko ai giup1 em à

3. hungsk92

hungsk92 Registed user

Điện thoại thì hơi khác máy tính chút bạn nhé, theo cá nhân mình thì việc gỡ bỏ 1 ứng dụng trên Android thì bạn nên dùng TitaniumBackup để gỡ nhé, bạn chọn ứng dụng cần gỡ rồi chọn wipe data của nó, như vậy là những dấu vết của nó đã về số 0 rồi, sau đó unistall là ok rồi.

4. lê ngô thanh cường

Tks bác rất nhiều ạ chỉ có bác là tốt với em ... nhưng bây giờ em có thắc mắc mới bác giúp em nhé nó đây : " Tình hình là em mới cho 1 đứa trẻ trâu mượn máy chơi game thế là nó làm thế nào ko bít cái game "star warfare HD" của em tự nhiên mất hết dữ liệu thế là em đi tong 1 tuần cày như trâu như chó tức muốn chết . Chính vì lý do đó em mong các pro chỉ em làm sao để lưu dữ liệu của game lại để lỡ có gì em ko phải chơi lại game từ đầu ạ (nếu đc giúp em sao lưu data game với cái game luôn để mốt lỡ có gỡ cài đặt cũng ko phải lên google play tải lại game và ko phải chơi lại từ đầu ạ ) nếu là app thì tiếng việt càng tốt ạ còn nếu là tiếng anh thì mấy bác hướng dẫn tận tình dùm em ạ , có hình càng tốt tks mấy bác"

5. lê ngô thanh cường

6. hanzoo1504

hanzoo1504 Điều Hành Viên

Bác có thể sử dụng phần mềm tiện ích này để gỡ app nhé. Clean Master

7. lê ngô thanh cường

Vâng cảm ơn các bác cái này mấy bqc1 kia nói cho em rùi giờ thì thắc
    Mắc cái khác Tình hình là em mới cho 1 đứa trẻ trâu mượn máy chơi game thế là nó làm thế nào ko bít cái game "star warfare HD" của em tự nhiên mất hết dữ liệu thế là em đi tong 1 tuần cày như trâu như chó tức muốn chết . Chính vì lý do đó em mong các pro chỉ em làm sao để lưu dữ liệu của game lại để lỡ có gì em ko phải chơi lại game từ đầu ạ (nếu đc giúp em sao lưu data game với cái game luôn để mốt lỡ có gỡ cài đặt cũng ko phải lên google play tải lại game và ko phải chơi lại từ đầu ạ ) nếu là app thì tiếng việt càng tốt ạ còn nếu là tiếng anh thì mấy bác hướng dẫn tận tình dùm em ạ , có hình càng tốt tks mấy bác
    Gửi Từ IM-A850S Trên App Choi

Đang tải...