1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. Rockthanh12

Rockthanh12 Registed user

Tình hình đang xài em LG Tag ngon lành thì có người bạn của bố có nguy cơ muốn mua lại,tại con này nhìn quá đẹp,em mua màu trắng,ốp thêm cái case màu trắng nên nhìn đã lắm
    Tính em khi đổi dt là ko bao giờ chơi lại cùng 1 con,nên em đang nhắm em Vu1
    Em đang lăn tăn 2 điều
    Về bản thân em Vu1 : Pin có trâu như em Tag không? Apps và Games có thịnh không,tại độ phân giải nó là 4:3,em thì cũng thích vọc game những lúc rảnh rỗi
    Về bản thân em: Khi mua Vu1 thì cần test máy thế nào ạ? Và nên mua ở đâu tại HCM đây,em thấy có rất nhiều hàng xách tay bảo hành 3 tháng,có nên ghé qua đó ko ạ?

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. leminh378

leminh378 Registed user

mình chỉ có ý kiến thế này mong bạn đừng ném đá, theo như mình biết thì Vu 1 dùng tỉ lệ 4:3 như bạn nói, xem phim HD chẳng hạn thì sẽ bị thừa 2 bên màn hình, game thì mình chưa chắc đã hỗ trợ nhiều vì màn hình loại 4:3 nên ko full màn được, con Vu này dùng nghe gọi nhắn tin cũng tốt nghe nhạc cũng ổn ,mà mình thấy vuông vuông nên hơi lạ nói chung bạn thích con này rồi thì nên quất luôn khỏi lăn tăn còn ko thêm tí tiền làm con LTE 2 con này thiết kế khá giống Vu nhưng màn 16:9 và cấu hình cũng nhỉnh hơn chút :D

Rockthanh12 thích bài này.
  3. Rockthanh12

Ném gì đâu bác.ko những ko ném mà còn like cho tinh thần cmt của bác:D ,uk thì chính tại cái tỉ lệ kỳ lạ này mình mới thấy nhộn nhộn ^^,mà bác kia bảo game vs apps cài bt hết,ủa vậy nó ko full dc màn hình à,ái chà,tại mình thích vọc game,nhà có sẵn con Ipad roài,nhưng đi ra ngoài vẫn thích cầm dt lên chiến tí ấy mà Còn về xem HD thì mình ít khi xem lắm ^^,dt chủ yếu mình cần là nghe gọi nhắn tin pin trâu,lướt web,check mail,facebook,nhạc vs game có cũng dc ko có thì cũng ko sao ^^

4. hsrose

hsrose Th.Viên chính thức

Xem video vẫn full màn hình như bình thường nên mua vu1 p895 hoặc vu2 f200

5. Rockthanh12

Còn game HD như MC4,Asphalt 7,N.O.V.A 3,... thì sao bác,có full ko nhỉ

Đang tải...