1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. tung_xbn

tung_xbn Registed user

Hom nay em root em nó thành công bằng Kinggo root ..sau đó cài Triangle Away .apk mục đích là xoá cái tam giác màu vàng khi khởi động ( tích tất cả các mục trong đó và đã thành công ) sau đó tiếp tục cài recovery CWM 6.0.4.5 bằng recovery tool Flashsify .apk ( em vẫn thường dùng để cài recovery rất ok)
    ..sau khi nó flash xong thì em vào recovery thì vẫn là recovery stock ,khởi động lại thì cái tam giác màu vàng đã biến mất như ý muốn ..em cài lại recovery lần hai nó báo thành công ..lần này có vẻ nghịch ngu rồi ,em vào Triangle bỏ tích tất cả và khởi động vào recovery thì màn den xì ..
    Thử vào mấy lần vẫn vậy ..giờ chỉ còn cách úp róm gốc bằng odin nhưng mà vô phúc thay nó cũng không vào được chế độ Download Mod ..khởi động vào máy cũng không được nó chỉ rung một cái rồi hiện chữ SAMSUNG rồi đen ngòm ..

..có khi nào là brick không các bác ..giờ máy tính cũng không thấy nhận USB vì em ngich oh quán net nên không kiểm tra phần manager device được..bác nào có cách giúp em được không em đau khổ quá nó là máy thằng bạn em ,,vậy nên nỗi đau tăng lên gấp vạn lần

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Cứu s5 906L
    Cứu s5 906L bởi sai.vn, 13 Tháng 11 2016 lúc 14:07
    Bypass Frp samsung samsung account online
    Bypass Frp samsung samsung account online bởi tungkick777, 1 Tháng 11 2016 lúc 12:53
    Bài viết được quan tâm nhiều
    Bypass Frp samsung samsung account online
    Bypass Frp samsung samsung account online bởi tungkick777, 1 Tháng 11 2016 lúc 12:53
    Cứu s5 906L
    Cứu s5 906L bởi sai.vn, 13 Tháng 11 2016 lúc 14:07
    Tags:
Đang tải...