1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. lenghi2303

lenghi2303 Th.Viên chính thức

Nếu hỏi các chàng trai, đồ đạc mà bạn thường xuyên mặc nhiều nhất mỗi ngày là món gì thì ắt hẵn phần nhiều đều đáp án là áo phông, việc này rất dễ hiểu bởi chúng khả dụng, cá tính & rất là dễ phối mix áo quần. Áo thun nam khá là phong phú về tông màu và hình dáng sẽ có thể thỏa mãn tất cả mọi xtyle của phái mạnh, từ giản dị đến ấn tượng. Vậy thì, bằng cách nào để tìm chọn cho chính mình một chiếc áo phông hoàn hảo?

Áo thun nam mặc dù nhiều, ấy vậy mà để mà chọn bận được 01 mẫu áo hợp lí cùng với mình thì không phải chàng trai nào cũng biết rõ. Để ăn diện đẹp không phải chỉ mặc đúng size mà nó còn phải thích hợp đối với hình thể của bạn.

Ngoại hình gầy

Về gam màu, các bạn hãy ưu tiên chọn lựa cho mình 1 số form áo thun nam có sắc màu tươi 1 chút ví dụ như xanh navy, đỏ cam, kem,… và tránh các sắc màu đậm để giúp cho thể trạng của bạn trông đầy đặn hơn. Trong trường hợp mà thích thú 1 kiểu áo có chi tiết bé nhỏ hay sọc dọc thì hãy thay đổi ý nghĩ tức thì đi nhé bởi nó sẽ làm cho các bạn nhìn gầy gòm hơn nữa, 1 số hoa văn bản lớn như caro, sọc ngang dường như khô cứng ấy thế mà chúng lại rất là hoàn hảo đối với vóc dáng của bạn đấy nhé.

Song song đó, chúng ta cũng đừng tìm chọn những dạng chất vải quá đỗi mỏng, những chất liệu vải dày dạn như là côt-ton, sợi len sẽ làm cho các bạn nhìn trông tròn đầy hơn. Áo thun nam có cổ sẽ là lựa chọn cực chuẩn với chúng ta đấy.

Ngoại hình tròn béo

Cách thức chọn áo thun nam cho 1 số anh chàng có dáng người mập mạp thì đổi ngược lại với những lưu ý phía trên. Các form áo tone sẫm sẽ có thể khiến hình thể chúng ta trông thon gọn hơn. Chuyện này chẳng có nghĩa là người mập chẳng thể nào phối những tông màu xanh cobalt hay là màu đỏ ở trên, chỉ là mình cần phải chọn lựa màu sắc sẫm hơn tí như là tím than, hoặc là boocdo là được. Dạng áo có hoa văn sọc dọc hoặc caro nhỏ sẽ có thể che giấu bớt những chỗ thân hình tròn béo của bạn.

Một khi có vóc dáng béo ú bạn đừng nên sử dụng những kiểu loại áo thun quá bó quá vì chúng sẽ làm lộ rõ tất cả yếu điểm vóc dáng của các bạn, cũng không nên chọn loại áo quá rộng chúng sẽ khiến mình nhìn trông nặng nề hơn nữa. Hãy chọn mẫu áo hợp lí với form người của mình để khiến bạn luôn luôn dễ chịu.

Vóc dáng cân đối

1 body "chuẩn" quả là thứ khao khát của tất cả bạn nam, nếu như có thể thừa hưởng dáng dấp này chúng có thể ăn bận được tất thảy form áo mình ưa chuộng. Chỉ cần lưu ý 1 chút tới sắc màu là các bạn đã có 01 cái áo thun nam hoàn hảo.

01 chiếc áo ôm với body kết hợp tinh tế cùng với quần jeans sành điệu hoặc 01 kiểu quần ngắn trẻ trung vẫn là bạn đã có được style nổi bật cho chính mình! Hơn thế nữa, mày râu mình có thể lựa chọn 1 số form áo khác như áo 3 lỗ, áo thun nam body để khoe ra dáng vóc hấp dẫn của mình.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
Đang tải...