1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. quanghuy.ect

quanghuy.ect Registed user

dt SKY chính hãng hàn quốc RẺ+ĐẸP bảo hành 20 tháng, tặng pin+dock sạc nhanh, còn khuyến mãi nữa...

CHúng tôi không chỉ mang đến cho bạn 1 chiếc smartphone, mà còn hơn thế nữa...
    Bạn đang cần hay ko cần 1 chiếc smartphone cấu hình khủng vừa rẻ, vừa đẹp, cảm ứng mượt mà thì cũng nên đọc tiếp...
    IPHONE chẳng là cái "đinh" gì khi so sánh với SKY của chúng tôi, samsung còn có thể nhưng samsung không rẻ và đẹp bằng đt SKY
    [​IMG]Hàn Quốc, chúng tôi là "trùm"-cứ 100 người cầm đt trên tay thì hết hơn 50% là SKY... Chắc hẳn các bạn cũng biết đến anh chàng KIM TAN
    [​IMG]đang gây sốt trên FB và bộ phim "The heirs" chứ? Trong phim này thì anh chàng KimTan đó sử dụng dt sky, và còn rất nhiều đt SKY trong phim ấy nữa ạ, điều ấy nói rõ 1 thực tế rằng dt sky là "trùm" ở korea
    Đơn giản, vì đt SKY rẻ,đẹp,bền mà về cấu hình hay chức năng thì ko thua bất kỳ thương hiệu nào hết
    Hiện nay ở VN cũng ko ít người dùng đt SKY vì đã dc biết đến thương hiệu của chúng tôi
    feedback của khách hàng về chúng tôi-SKY SaiGon

Sky SaiGon : We not only bring you one smartphone, but also more and more...
    Chúng tôi không chỉ mang đến cho bạn 1 chiếc smartphone, mà còn hơn thế nữa...
    với dịch vụ hậu mãi chu đáo , ân cần của chúng tôi

Các bạn đã dùng đt Sky rồi thì đều biết ưu điểm của đt SKY cấu hình khủng,đẹp,rẻ... Và Sky Saigon chúng tôi bảo hành đến 20 tháng cho hàng BrandNEW (máy mới) , 10 tháng cho hàng USED (máy cũ)
    còn nhược điểm lớn nhất của dt SKY là pin mau hết đã dc nhà sx thêm cho bạn 1 viên pin và 1 dock sạc rời sạc nhanh và tiện lợi. Nếu bạn mua máy cũ-cũng đừng băn khoăn, Sky SaiGon tặng thêm 1 pin cùng với dock sạc nhanh hoặc sạc đa năng nếu dòng đó ko có dock (bảo đảm ko gây hại cho pin đâu ạh) . Ngoài ra, phụ kiện đi kèm cho dt SKY của chúng tôi là sạc zin SKY+cáp usb+tai nghe SKY chính hãng cho bạn dùng thoải mái con gà mái lun :)))))))
    Sau đây là bảng giá tháng 12 cùng chương trình khuyến mãi của chúng tôi tại Sky SaiGon

Chi tiết các bạn vui lòng tham khảo thêm tại web chính www.phonehanquoc.com nhé, còn có chương trình khuyến mãi cuối năm rất hấp dẫn cho dt sky đấy ạh
    Thay cho lời kết : chúc các bạn luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn khi chọn đt skyđồng hành với mình trên mọi nẻo đường, mọi lúc mọi nơi nhé!!! àh, nhắc đến mọi nẻo đường mới nhớ đến 1 điểm mạnh nữa của sky là chức năng tìm đường cũng như GPS, định vị rất nhanh và chính xác khi bạn đang đi đường, ko sợ lạc với dt SKY đâu ạh ;) - nó luôn bên cạnh mình và 1 số người bạn của mình đã từng biết đến dt sky thì ko chọn thương hiệu khác nữa :)))))

P/s : Sky Saigon dc tổng đài 1080 chứng nhận là nhà phân phối chính thức của điện thoại Pantech Sky Vega tại VN (chi tiết các bạn có thể tham khảo thêm tại http://skysaigon.blogspot.com/p/blog-page.html )
    về uy tín của Sky Saigon thì các bạn ko cần phải care nữa nhé, google search hoặc hỏi trên các diễn đàn uy tín sẽ biết ngay

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
Đang tải...