1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. Zef

Zef Registed user

Máy em mua được vài tháng...đang xài bản 4.0.4 úp qua LG PC Suite....
    Số là máy bắt 3G không được mạnh...thi thoảng mới có chứ không thường xuyên..lúc nào cũng hiện chử G..mà chử G thì vô mạng chán lắm..Thấy mấy đứa kia xài Samsung cùi bắp mà vô 3G ầm ầm nhìn thấy thèm..hic..hic..
    ...cấu hình APN Mobile : m-wap; mms;mms như thấy trên mạng hướng dẩn
    1 vấn đề nửa là có delay khi vào ấn apps nó hiện lên cái khung loading... rất khó chịu
    ...vài hôm trước vào setting > developer chỉnh thằng window animation scale >off và transition > off thì không thấy delay nửa mà giờ thì delay còn cao hơn...hay cắm máy tính bị lây virut các bác nhỉ...
    Bác nào rỏ chỉ em với...Cám ơn nhiều ^^!

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tags:
  2. f120ltn

f120ltn Th.Viên chính thức

em thấy vẫn bt. 3G là do sóng sánh thôi.
    néu muốn 3G ngon luôn thì vào raoming (gọi quốc tế) chỉnh chỉ có mạng 3g hay Chỉ WCDMA (3G)

3. truonglx

truonglx Registed user

hình như bác dùng rom stock thì phải.nên up bản rom của msmobile có trong forum này.nói chung là khá ổn,chỉ có điều up xong vẫn phải chỉnh sửa tiếp,và còn 1 số bug nhỏ như có người gọi đến ko nhận cuộc gọi hay lỗi force close khi có người gọi đến...cái đấy cũng không hẳn rõ ràng.Như e up xong rồi mọi thứ test xong hết rồi,ngon rồi mà sáng nay mẹ e bảo gọi mãi cho mình ko dc..bực..lại lấy máy khác nháy thử xem thế nào..vẫn bình thường nhưng cũng có lúc thử cầm máy khác gọi thì lại bị lỗi fc.từ sáng đến giờ test thì nó lại chả sao.Nhưng mà chung quy lại thì hiện tại rom của msmobile là tốt nhất,chứ đừng dùng stock

Đang tải...