1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. AndoroidNo1

AndoroidNo1 Registed user

Tình hình biển đảo dạo mấy bữa nay rất sục sôi vì lũ Tàu ngang nhiên đưa dàn khoan và khu vực biển của Việt Nam. Hung hăng cho tàu chiến ra khiêu khích. Vì để đảm bảo hòa bình cho dân tôc nên chính phủ ta không thể dễ dàng nổ súng với lũ Tàu được. Em cũng ghét tụi nó quá, chia sẻ với các bác vài game bắn tàu chiến coi như tiêu diệt lũ Tàu ngoài biển Đông. Hưởng ứng tý cho anh em bõ tức.

1. C.H.A.O.S Tournament
    Trong game C.H.A.O.S Tournament bạn sẽ tham gia vào cuộc không chiến ác liệt. Bạn sẽ vào vai 1 phi công bạn phải tấn công và tiêu diệt tất cả các máy bay kẻ thù và tiêu diệt các căn cứ quân sự của kẻ địch. Giành chiến thắng và đem lại hòa bình cho đất nước
    Link tải C.H.A.O.S Tournament.

2. Battleship Destroyer 3D
    Trong game bạn sẽ phải phòng thủ đảo của bạn trước kẻ thù. Bạn sẽ phải bảo vệ không cho tàu và máy bay của kẻ địch tấn công đảo. Hãy vững tay bảo vệ vững chắc chủ quyền đảo đất nước.
    Link Tải Battleship Destroyer 3D

3. Battleship War
    Chiến tranh đã đến bạn đang là chỉ huy Hải quân. Hãy điều khiển đội tàu của mình tiêu diệt bắn phá tan tành đối phương. Game có đồ họa miêu tả các màn bắn cháy tàu, khói lửa khá sống động.
    Link Tải Battleship War

4. Navy Battle 3D
    Là game bắn tàu chiến 3D bạn có thể chơi 1 mình với máy hoặc chơi online. Game sẽ chia làm 2 đội tàu bắn nhau khá thú vị.
    Link Tải Navy Battle 3D

Em viết review còn sơ sài mong mọi người thông cảm, rảnh em lại tìm thêm cho mọi người chơi bời nhé.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
    HoangSa2000 thích bài này.
  2. HoangSa2000

HoangSa2000 Registed user

Game hay thật. Cám ơn bạn.

Đang tải...