1. akiravjp

akiravjp Th.Viên Premium

Rom quốc tế sing hoặc ấn độ mát máy. Ngoài ra có thể thử các bản stable cook trên xda. Ngon mà k sợ nóng :D

Sent from my LG-E975 using Tapatalk 4

2. nongnan121

nongnan121 Th.Viên Chính Thức

G dùng rồi nhưng 850 chưa dùng,chán G rồi chạy sang 850 phát xem sao? theo mình thì 2 con sêm sêm nhau thôi,mềnh trả bênh vực e nào cả. G mà màn 5ich thì never pick 850. vì logo nó là LG :v ;)

akiravjp thích bài này.
  3. akiravjp

akiravjp Th.Viên Premium

Màn vậy là quá hợp rồi, vấn đề pin cũng khắc phục oke. Mang đi bên bác nào đó tinhte.vn mod quả pin onscreen liên tục hơn 20h luôn :))

Gửi từ trái tim với 975 dòng cảm xúc

4. nhutrieu

nhutrieu Thành Viên Mới

Ae cho hoi pin cua optimus g co de thay the k. E dg dinh mua ma phan van qua. K biet chon 850 hay G. Loak nao song on dinh hon. Cam on nhieu.

5. phoipha

phoipha Thành Viên Mới

Vừa bán con G đi vì nóng, đang đọc bài để xem có nên chuyển qua A850 không. Chắc thử chuyển qua phát xem thế nào

svmobile.vn thích bài này.
  6. svmobile.vn

svmobile.vn Th.Viên Premium

7. msmobile

msmobile Th.Viên Premium

Bên e đang có sản phẩm A850 Nobox giá khá tốt 5.600.000 bác tham khảo xem sao a

8. qnistameq

qnistameq Th.Viên Chính Thức

Chào các bác, hôm nay mình đi xem mấy con sky 850 và 870, mình cũng thích A850 (pin tốt, màn hình rộng cầm vừa tay và giá lại hợp lý với túi tiền. A850 likenew 5tr4, A850 new 6tr9 và A870 new những 8tr9....).Nhờ các bác tư vấn, hướng dẫn kiểm tra để phân biệt hàng dựng và không dựng. hàng new fullbox 850 có dựng không ạ?. Nhu cầu của mình chỉ cần nghe gọi ổn định, lướt web và thỉnh thoảng xem phim, tv trên hdviet. Không chơi game. thanks.

9. qnistameq

qnistameq Th.Viên Chính Thức

Chào các bác, hôm nay mình đi xem mấy con sky 850 và 870, mình cũng thích A850 (pin tốt, màn hình rộng cầm vừa tay và giá lại hợp lý với túi tiền. A850 likenew 5tr4, A850 new 6tr9 và A870 new những 8tr9....).Nhờ các bác tư vấn, hướng dẫn kiểm tra để phân biệt hàng dựng và không dựng. hàng new fullbox 850 có dựng không ạ?. Nhu cầu của mình chỉ cần nghe gọi ổn định, lướt web và thỉnh thoảng xem phim, tv trên hdviet. Không chơi game. thanks.

msmobile thích bài này.
  10. msmobile

msmobile Th.Viên Premium

Bác ơi, hiện MSmobile chúng em đang có đủ các mã sp kể trên, bác có thể qua bên em sẽ trực tiếp tư vấn cho bác ạ.

11. xtmobile-support

xtmobile-support Th.Viên Chính Thức

mình vote cho opg

12. msmobile

msmobile Th.Viên Premium

A850 màn to hơn và pin khỏe hơn xíu bác nhỉ :)

13. Lê Khánh Vinh

Lê Khánh Vinh Th.Viên Premium

a850 pin khỏe màn to hơn nên dùng thoải mái hơn bác ah.cá nhân thì lg g đẹp hơn.he

Sent from my IM-A850 using Tapatalk

Đang tải...