1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. Doan

Doan Registed user

Mình cầm up hộ rom thằng bạn con f180l sang rom viethoa v4. không để ý là nó đã ra quán up rom quốc tế rồi, nên khi up rom việt hóa ko có sóng ko có im.
    Mình chạy lại rom gốc 4.0.4 thì sóng sánh bình thường, có im,
    lấy 1 con f180l khác đang rom tiếng việt bản v4 mình backup lại. sau đó cho sang con f180l bị lỗi kia
    lúc làm xong thấy sóng sánh bình thường, có hiện im, hình như có bắt dc wifi (vì làm đêm qua nó có sóng là sướng đi ngủ, sáng dậy thấy đang dow dở mấy ứng dụng trên máy) giờ thì khi tìm wifi nó có tìm thấy nhưng ko kết nối được. đã thử thay mấy con model wifi khác nhau. các bác cho mình hỏi
    1. cái địa chỉ ip trên f180 giờ báo ko khả dụng là có phải do lỗi im hay base gì đó không. và phải sửa như nào
    2. Nếu mình up rom gốc 4.1.2 có hết tình trạng ko sóng và wifi ko ( hiện tại máy mới dow dc bản 4.0.4 cài bản này thì thấy ổn).
    3. khi up rom quốc tế mà up về rom gốc của máy thì có phải flas lại base không.
    thank các bác

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tags:
  2. hoangminh8588

hoangminh8588 Registed user

Bạn send gmail cho minh cai build.prop của bản rom của bạn xem mình fix lại cö hết ko rồi tính sau bạn nhe´ dùng rơot browser vao system nó ơ đó
    hoangminh4585@gmail.com

Doan thích bài này.

Users found this page by searching for:

1. lg f180 bat duoc wifi bao khong kha dung

,
  2. lg f180 khong bat duoc wifi

Đang tải...