1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. datvan2012

datvan2012 Th.Viên chính thức

làm đc chưa bác nếu chưa đc thì pm mình hướng dẫn cụ thể không phải mang đi đâu hết thành công 100% ỏ nếu ở hà nội thì mang qua 424 mình làm cho

2. cdastore

cdastore Registed user

bác có IC 3G sky 830K ko? em bị mất 3G, nó chỉ hiện E mà ko cửa hàng nào làm đc :)...tks bác

3. datvan2012

datvan2012 Th.Viên chính thức

uh em này nhiều bạn bị mất 3G lắm
    cái quan trọng là phải biết đc nó nằm ở phần cứng hay mềm..mềm thì ok chứ cứng thì gần như không sửa đc bạn à..vì main của sky đều đổ keo hết nhạy cảm lắm..thành cục gạch như chơi thôi :)

4. cdastore

cdastore Registed user

vậy e nghi là do phần cứng rồi bác ah. đã thử qua 1 số cửa hàng phần mềm nhưng cũng đều pó tay.

5. tunglamlssssssssssss

tunglamlssssssssssss Registed user

e có con A760 bị như bác tungkick nói . sửa file download.inf là như nào b nói rõ cho e hiểu với . hix

6. caubuonviai

caubuonviai Registed user

Mình cũng bị như bạn này nhưng trên con a900s. Sau khi mình up bản rum viethoa của ban tungkit77777. Bản viethoa đc xây dựng trên bản L và áp dụng cho cả 3 nhà mạng S,K,L. Khi mình up bản viethoa Bản L trên con a900s của mình thì ok. Nhưng có 1 nhược điểm lớn đó là bản viethoa nay khi up cho bản S thì hầu hết các chức năng trên máy như tạo tk CHplay.vào web.nhắn tin,...v.....v..... Đều k đc và bị báo lỗi là "ứng dụng .......bị buộc dừng". Mình hí hoáy up lại rum gốc bản S theo tát cả các cách mà các bạn nói đều k đc.khi up qua bản K thì mọi thứ lại ok,nhưng lại lạ thay là đt lại k nhận Sim.khi lắp sim vào là đt bị tắt nguồn va khởi động lại(bị liên tục nhé,khi tháo sim ra thì đt lại hoạt động bthuong). Ức quá mình tìm cách up lại rum gốc bản S online thì khi up xong đt bị lỗi ở chế độ S/W luôn và k vào đc recovery ,fastboot..v...v..... Nữa. Bác nào cứu giúp với ajh. Vì mình đang ở hàn quốc nên k có ai giao lưu học hỏi cả

7. caubuonviai

caubuonviai Registed user

Sửa file download.inf là ở chỗ nào vậy.bạn nói rõ đc k ?

thanhanyb123 thích bài này.
  8. thanhanyb123

thanhanyb123 Green Arrow Điều Hành Viên

Đang tải...