1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. Nguyễn công dương

Nguyễn công dương Registed user

Em mới mua 1 chú LU6200 hàng xách tay cấp a Bên clickbuy chỗ trần đăng ninh cầu giấy hà nội. Mọi thứ đề tốt ngoại trừ một cái triệu chứng mà em cũng không biết là do phần cứng, phần mềm hay gì nữa. Chả là khi mua máy thì em mua kèm theo 1 cái thẻ 8gb. Lắp thẻ vào máy chụp ảnh yếc nhạc nhẽo.. đều ok. dùng bình thường luôn. nhưng khi trên đường rước em nó về thì nó sắp hết pin nên em tắt nguồn và về nhà mở lên sạc thì ôi.... máy báo thẻ nhớ trống. bấm vào thì kêu phải format. format rồi một lát sau cũng không thấy gì, em bèn tháo thẻ ra cho vào máy tính format với dạng fat32... Xong tuốt ra cắm vào máy .. trời.. lại ok. lại dùng đc như lúc mới mua máy. tưởng là thoát nạn rồi nhưng không ngờ cái bệnh quái này vẫn tái phát lúc em tắt máy hoặc reboot. và bây giờ đây em đã chán cái cảnh suốt ngày format thẻ nên muốn hỏi bác nào biết giúp em với ( trước đây xem cấu hình máy thấy cái bộ nhớ trong 4gb nên ham hố lắm, bây giờ mới biết 4gb đấy chả làm đc gì, ko có thẻ thì nhịn hết :oops:)............đây là do thẻ , do máy hay do bản rom bị lỗi vậy?? mong có bác nào biết chỉ giùm em để em đỡ mất công lên tận hà nội. ( em ở bắc ninh. chưa có bằng lái xe nên phải đi xe buýt mêt lắm.) thanks mọi người!!!!!!

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
Đang tải...