1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. jloi94

jloi94 Registed user

Mình mới mua một con sky a840
    Bản Rom hiện tại la Minhhai vegaviet V2(JB 4.1.2). Nhưng mìh thấy máy hơi nóng. Nhanh hao pin. Để không pin sụt nhah dù đã tắt nhiều thứ cả những ứng dụng chạy ngầm. Sử dụng Lướt web bằng wifi 3g thì nhanh hết pin cực kì. Chơi game cũng nhanh phết...
    Hiện tại ai có cách nào khắc phục k?
    Mình lần đầu sử dụng Sky nên k biết up rom. Thế nào là recovery, root, boot flash j đó.. ai có thể giúp mình một cách kĩ càng được k...
    Cho mình một bản ROM nào ổn định. Fix tất cả các lỗi, việt hóa ok, ít hao pin, dễ cài một chút.. nói chung ổn định nhất

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. mrhuy

mrhuy Điều Hành Viên

jloi94 thích bài này.
  3. Uông Hà Thái

Uông Hà Thái Registed user

room của Minh Hai thì nên dùng bản V7 bác à. còn bạn mún tìm hiểu về root và recovery thì vào trong ngôi nhà Việt của A840 của thím Vượng nhé.
    còn bản room ổn định đó là bản VEGA S5 GALAXY PRO của thím Vượng bác à. bạn có thể vào đây để tham khảo vụ root và recovery nhé http://choimobile.vn/threads/root-cai-recovery-tu-dong-cho-dien-thoai-sky.3234/
    sau khi root và recovery xong thì nên up recovery TWRP của thím Vương. up xong thì Plash lấy nền 216 và cuối cùng là up bản VEGA S5 GALAXY PRO của thím Vượng nhé. Mọi chi tiết xem kỹ 2 topic mình giới thiệu đó là ok bạn à

Nhớ Anhjloi94 thích bài này.
Đang tải...