1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. hsrose

hsrose Th.Viên chính thức

Có Bác nào từng nghiên cứu về Tegrak Recovery trên dòng samsung rồi chỉ giáo em chút ít, dòng Galaxy S1 có khả năng up rom tùy biến qua recovery nhưng khá khó khăn,không như các máy khác bởi nó dường như chỉ có Tegrak Recovery,khá khó thực hiện khi cần up rom Zip,mình từng thấy có Bác nào đó up được rom zip cho M110s qua Tegrak Recovery!Mới đọc chút hướng dẫn trên XDA mà thấy rắc rối quá!

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Cứu s5 906L
    Cứu s5 906L bởi sai.vn, 13 Tháng 11 2016 lúc 14:07
    Bypass Frp samsung samsung account online
    Bypass Frp samsung samsung account online bởi tungkick777, 1 Tháng 11 2016 lúc 12:53
    Bài viết được quan tâm nhiều
    Bypass Frp samsung samsung account online
    Bypass Frp samsung samsung account online bởi tungkick777, 1 Tháng 11 2016 lúc 12:53
    Cứu s5 906L
    Cứu s5 906L bởi sai.vn, 13 Tháng 11 2016 lúc 14:07
    Tags:
  2. hackphone

hackphone

M110S có CWM mà bác ko tìm đấy thôi
    Kernel Tegrak thì em có thử trên một vài con như F160, M180S nhưng chưa thử trên M110S

daohoa24 thích bài này.
  3. hsrose

Mình tham khảo xem có bác nào rành không,M110s thì không cần, đang nghiên cứu Tegrak Recovery để cài ICS cho M190s,Bác biết cách up rom zip qua Tegrak Recovery không?

4. hackphone

hackphone

5. hsrose

Nó y chóc như hình nhưng khi chọ install from internal Sdcard/external sdcard máy báo lỗi no update.sh,không chạy được,bác thử copy rom zip trên m250s xem chạy được không,mà m250s chạy rom i9100 là ok all,cài rom cook chi cho mệt!

6. hackphone

hackphone

Ảnh minh họa tí thui bác à :D
    Mình cũng đã thử Tegrak recovery trên M250K up rom zip ok bác à.
    Đúng là M250S với M250K thì up rom i9100 nhưng M250K baseband thì ko được như M250S nên đôi khi phải up rom cook.
    báo lỗi no update.sh thì đúng là mình có gặp nhưng ko nhớ, thực ra thì có con Tegrak kernel có chức năng install zip hỗ trợ cả inter/external sdcard, nhưng có con thì ko hỗ trợ. Mình cũng ko biết nhiều. Nếu anh em nào mà làm được với con máy mà bác đang gặp, thì chắc chắn phải có cách làm.

hsrose thích bài này.
  7. hsrose

Về cơ bản thì mình cũng đang có một hướng dẫn bằng Tiếng Anh,mà chỉ là lý thuyết để kiếm máy test thử,cái m190s xda cũng bái luôn,có anh bạn trên mạng người Philiphines đang hỏi cách ICS cho Hoppin nên mình nghiên cứu luôn! Có Bác nào từng nghiên cứu thành công rồi thì tốt quá:)

8. Chu Quang Khánh

Chu Quang Khánh Registed user

Đã có bác nào biết cách cài file ZIP cho con M190s chưa. chỉ giáo cho em tý. Em đinh up CM9 mà ko có recovery :(

9. học sinh

học sinh Th.Viên chính thức

Tegrak Recovery

lâu em cũng dùng máy này ,và forum cũng có có người nói máy này cài được recovery ,nhưng không nhớ bài nào thui,mà em đọc thông tin chỉ thấy rom mới nhất là 2.3.6 lấy đâu ra ICS
    anh có rom ICS thì up lên cho anh em cùng ngâm cứu nhé

Users found this page by searching for:

1. rom up qua cwm cho m110s

Đang tải...