1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. phamuong

phamuong Th.Viên chính thức

tai cac ban chua chay rom bay gio len ko hieu rui. ma cong nhan ku nay noi nhanh wa ng mien nam ko hieu dc hehehe

2. rethbull

rethbull Th.Viên chính thức

Siêu nhân ơi cứu dùm em IRON của mình với. Số là bữa trước úp cái room xong nó tự update===> lỗi chỉ vào recovery 6.0.4.8, bữa đó cài được room khác từ thẻ nhớ nhưng cài xong reboot lại vào recovery. Mình có dùng Sky Flash Tool 2014 B2 để flash lại room .BINX nhưng sau khi nhận máy và báo đã kết nối ko được rút cap USB ra thì dòng xanh đứng im, để cả nửa ngày ko thêm được tí nào
    trước khi vào REC của bạn mình đã xài Phil_touch, đã vào recovery và chả hiếu nghịch ngợm gì( chỉ 4wipe và linh tinh 1 vài thứ nữa) kết quả là bây h máy nó chả nhận thẻ nhớ nữa, khi install zip from extenarl sdcard thì báo lỗi này
    E: Can't mount /external_sd
    Xài cả REC của bạn cũng vẫn báo lỗi đó =====> bó tay rồi
    (xin lỗi vì ko biết cách up ảnh kèm bài viết)
    Mong cao nhân hay siêu nhân gì cũng được chỉ dùm em cách cứu em này với, hiz

nampham8x thích bài này.
  3. phamuong

phamuong Th.Viên chính thức

bạn chạy binx lại đi

thanhskyphonehlrethbull thích bài này.
  4. rethbull

rethbull Th.Viên chính thức

chạy BINX ko được bạn ơi, chả hiểu sao chạy BINX đến hết đoạn đọc thông tin máy đã ra IMLA870..... là tịt, thanh trạng thái là progress..... mà cắm nguyên nửa ngày chả thấy copy hay flash rom như bình thường gì cả, thế mới nản chứ

5. nhattan_qng

nhattan_qng Th.Viên chính thức

tkssssssssssssssss

Đang tải...