1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. bella

bella Registed user

Chào các bạn! Mình mới mua máy sky A820L dc hơn 1tháng thôi, nhưng máy liên tục bị rất nhiều lỗi. Đầu tiên là máy báo ko có dịch vụ ( vẫn nhận tn và cuộc gọi đến dc, nhưng ko bật 3g và gọi đi đc). Sau nhiều lần mang đến chỗ mua bảo hành thì anh đó nói về làm lại sim mới, bay giờ thì đt lại ko xem video đc, các ứng đụng tiện ích ko mở đc ( tiện ích quick ở nút bên dưới ấy), 3g ko bật dc, phải tắt nguồn khởi động lại mới bật đc, giống kiểu phải resfesh lại máy mới đc! Mình rẩt gà vì ko hiểu mấy bạn nói up rom là sao nữa, mình chỉ sợ là đã bị lừa mua máy cũ, vì mình mua đến 5tr300 lận! Các bạn cứu mình với vì là con gái nên mình ko biết phải làm thế nào để kiểm tra máy nữa! Nói chung còn rất nhiều lỗi khác ah! Mình cảm ơn các bạn!

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tags:
  2. hoangngoc1102

hoangngoc1102 Registed user

bạn bị mua đắt rồi.còn bảo hành kô?,mua ở quán hay chỗ nào.fullbox kô.néu kô fullbox thì trả lại máy.lỗ 1 2l cũng đc.giá tầm trung là 4tr2 là nhiều rồi ấy.còn kô bảo mình để lại cho :D.3tr9 thôi.^^

3. nhokcoi

nhokcoi 115 SOS ™

con này mà mua 5tr3 là đắt quá ... nguyên nhân rất lớn là lỗi rom ban úp lại rom khác đi . trên diễn đàn mình có rất nhiều bản rom đấy bn chọn 1 bản ưng ý rồi úp hướng dẫn cũng rất chi tiết và cụ thể.., chúc bạn thành công

4. phamhuukt

phamhuukt Th.Viên chính thức

may mjh cung the.minh mua o dangangphone.42 thuj.nó cũng bj nóng nhanh het pin.đôi lúc bj lỗi 3g.hic.là thanh viên moj nên k tải đc rom.chán

Đang tải...