1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. HVAonline569

HVAonline569 Registed user

tình hình là e có kon sky a830 k nhận usb mang den didongviet sữa chữa. e để máy từ ngày 6/6 đến ngày 10/6 nhưng vẫn k sửa đc. đợi lâu quá e yêu cầu giáp lai máy trả e. ngồi đợi từ 4h chiểu đến 7h tối thì bên kĩ thuật giao máy.
    nhận máy e rất ức chế. kiểm tra thì thấy :
    1. máy thiếu camera trước và sau
    2. máy k hề có 1 kon ốc nào đc vặn
    3. nhân viên thái độ khinh thườg mìh
    e yêu cầu ráp máy lại cho hoàn chỉnh. ság mai lấy. ok
    10h sáng 11/6 e lên lấy lại máy thì kĩ thuật báo đang kiểm tra lại và nói sửa cho e 3h quay lại lấy. e ok k suy ngĩ zì.
    3h e quay lại thì kĩ thuật báo máy e bị hỏng ic cấp nguồn. lúc nào thay ic thì mới khởi độg lại đc. e yêu cẩu thay cho e nhưg lại nói k có. và trả máy cho e. bật k lên nguồn.
    e đi ra hoànghải để sửa thì...........
    kiểm tra thấy kảm ứg bị thay. main thì xì từa lưa. ráp máy lại bấm nút nguồn lên bt nhưg k kảm ứg đc. thất vọg về didongviet. e ngu thì e chịu.
    lúc didongviet giao máy cho e là k gắn cáp nút nguồn => k khởi độg đc
    ra hoàghải gắn vào khởi độg đc nhưg k kảm ứg đc. thay kàm ứg khác vào ok ngay.
    => kĩ thuật didongviet lừa đảo
    e post bài này mog ae cảnh giác
    thank all
    bvác nào muốn mua xác pm 01654806765 e nhé. màn hìh ok vỏ đẹp

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    BÁC NÀO NHẬN UNbrick sky a850 KHÔNG Ạ
    BÁC NÀO NHẬN UNbrick sky a850 KHÔNG Ạ bởi buigiatien, 24 Tháng 8 2016 lúc 22:48
    cách xóa thông báo bật tắt 3G
    cách xóa thông báo bật tắt 3G bởi saigonxuanthanh, 11 Tháng 2 2016 lúc 20:23
    Tags:
    ducyenvn thích bài này.
  2. nhokcoi

nhokcoi 115 SOS ™

vụ này chưa thấy bên thứ 2 lên tiếng, ô mà post nhầm box thì phải

3. vit182

vit182 Th.Viên chính thức

im ắng nhỉ..........

4. minhtu138

minhtu138 Registed user

Chủ thớt nói cũng đúng 1 phần đó. Chuyện luộc đồ thì mình không biết, chứ trình độ chuyên môn thì thôi, chán chết đi được. Lúc mình đi sửa con A850L nút home + back bị liệt, lặng lội từ Thủ Đức vào Hoàng Văn Thụ (trên 30km). Lúc nhìn nó kiểm tra máy, mình ngồi lắc đầu nhìn kỹ thuật viên, sửa k được thì nói này nói nọ, đỗ lỗi do máy chứ phải tại mình gà :D kêu là bị hư cảm ứng, mình hỏi bị hư sao vẫn xài nút home + back bình thường mà chỉ liệt khi vào camera. Nó im ru. Trong đó 4 người kỹ thuật viên, theo mình chỉ có 2 người là biết, 2 người trẻ mình k tin vào tay nghề lắm. Còn nữa, cách đây 1 tuần, mình đi mua con optimus G, trước khi đi mình đã gdt hỏi còn hàng brandnew k, didongviet kêu còn, mình nói để đó mình qua lấy (lúc đó mình đang ở ngã 7). Thế 5p sau chạy qua nó kêu là vừa bán xong @@ nghĩ sao lừa ai k lừa đi lừa bố m ah. Lúc mình tới k 1 khách, 5p mà có người vào mua liền, bộ người ta không kiểm tra máy, k cài rom tiếng việt ah. Rồi kêu mình mua hàng likenew, lúc đó mình nghĩ: nó giả bộ kêu còn hàng để mình qua rồi giới thiệu mình con khác. Còn nữa, thái độ nó lúc đó k biết nói 1 từ xin lỗi. Làm ăn như thế mình nghĩ chỉ được 1 thời gian thôi.
    P/S bức xúc quá có gì admin thông cảm

Đang tải...