1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice

Ngôi nhà LG LTE3 - F260s

Thảo luận trong 'LG LTE3 F260' bắt đầu bởi dokyson, 17 Tháng 6 2013.

1. quachthanhtam1019

quachthanhtam1019 Hội Chơi LTE3

mấy pro làm ơn giúp em với

không có em cuộc đời như chó cắn !!! có em rồi thà cho chó cắn còn hơn !!!

2. cuongdhytn

cuongdhytn Hội Chơi LTE3

Endless k hack bác phá lsao

Sent from my LG-G2 using Tapatalk 2

3. kutikute

kutikute Registed user

Phát hiện nghi vấn hack:D

Sent from my LG-F260S using Tapatalk 4 Beta

kiemthu123 thích bài này.
  4. Tran Duong

Tran Duong Registed user

Mình xài v3 final, để ý thấy sau 24h thì bộ đếm thời gian sử dụng battery nó reset lại số 0? Có ai để ý lỗi này ko vậy?

Sent from my LG-F260S using Tapatalk 2

5. cuongdhytn

cuongdhytn Hội Chơi LTE3

quote thêm fát nữa.bác nào gặp k

Sent from my LG-G2 using Tapatalk 4 Beta

6. kiemthu123

kiemthu123 Registed user

Quên chụp lại cái hình, nhưng mình nhìn cũng hết hồn lun :D S3 xài rom Omega và android 4.1.2, nghe bà chị nói để qua đêm mất 0-1% :confused:

7. OxHany

OxHany Hội Chơi LG GK Điều Hành Viên

LTE3 để qua đêm ko bị tụt % nào nè

P/s: Các bác cho hỏi sao em ấn nút Nhấn Vol(+) + Search mà ko vào được download mode nhi?

8. Sakatayd

Sakatayd Registed user

Toàn bộ lỗi thì ko dám chắc nhưng phần lớn các lỗi thông dụng đều ok rồi. Vụ mở khóa bằng volume thì đã có hướng dẫn bạn có thể search trong thread này và làm theo. Các yêu cầu kia của bạn thì mình xài rồi thấy bt, ngon :D.
    Cái "Simtoolkit" thì ko rõ vì mình ko để ý lắm
    Thank bác nhé, vậy là cái rom mới nhất 29/07 chưa tích hợp mở bằng volume luôn ah, mà up rom mới nhất đó rồi có cần pải tinh chỉnh gì như hướng dẫn trong box rom nữa k các bác, còn gps ngon lành đúng k, he, e hay đi chơi lắm nên khoái cái này, và cái cái sim tool kit nữa còn gd ngân hàng

9. khanhtrang113

khanhtrang113 Registed user

Thông báo với các cụ là hnay e đi mua LTE3 tại clickbuy, chính xác là 5h30 chiều nay. Như các cụ đã biết, clickbuy nằm ở 111 Trần Đăng Ninh, mà khu cầu giấy mấy hôm nay mất điện liên tục(tưởng vận rủi k ngờ lại là vận may của em).
    tình hình e mua như sau
    5h30 chiều e đến nơi thì thấy các bác nhân viên clickbuy ngồi la liệt ở vỉa hè do mất điện nóng quá. E đến để mua LTE3 màu trắng thì các a ý bảo fai chờ do sáng nay mâý con trong cửa hàng đã bị mua hết, đhsao hnay vận rủi thế nào mà đương tắc, khâu vận chuyển từ kho tổng đến cửa hàng có trục trặc nên e fai chờ hơn 1 tiếng mới đc sờ tận tay em LTE 3.
    Máy mới tinh, full box, phụ kiện đây đủ, có sẵn 1 miếng dán đi kèm trong hôp, còn màn hình của máy đc dán 1 seal nilon có ghi imei của máy ở phía trên!! tất nhiên trùng imei của box
    e qúa sung sướng vì thấy máy ngon nghẻ nên lâp tuc qua quay thanh toasn trả tiền rồi đi về vì lúc đấy đói vđ. A kĩ thuật viên tên Đạt rất nhiêt tình và thân thiện cố gắng cài hộ em rom hanzoo, cài xong thì laptop cuả cửa hàng hết pin....
    Trong của hàng lúc đó chỉ có ánh nến le lói,e chợt nhớ ra e chưa test gi cả nên vânj nôi công gõ vài phim trên màn hình, em đã vào ddc service menu của máy... Và đây mới là phần quan trọng

Chính vì hnay của hang mat điên, e đã co đk lý tuong để test màn hình=)))) và như cụ jonnykhoai, máy em có 1 vùng tối trên màn hình, là 1 vùng nhé, diện tích khoảng 2mm vuông, khi thử qua các màu đỏ, xanh lục, xanh lam thì gần như k thể phát hiện ra,e liền bóc seal màn hình ra(các bác lưu ý em LTE3 này ko có dán sẵn tấm dàn màn hình mà chỉ có seal in 1 tấm bìa có imei thôi, còn tấm dán nằm trong box) nhưng vùng tối vẫn ko thay đổi gì cả.
    Khi màn hình chuyển đến màu đen và xám, thì có thể quan sát khá rõ bằng mắt thường, nó là 1 vùng nhờ nhờ, có khác biet với phần còn lại của màn hình.... cụ thể là ko sáng bằng, có bóng màu tối phủ lên, e đã dùng nước(bọt) để lau đi lau laị nhưng ko tác dụng gì

tất nhiên là e đ' vui rồi, chờ gần 2 tiếng đồng hồ cuối cùng thành ra như thế này!!

Bên clickbuy nhanh chóng thống nhất là sẽ đổi máy mới cho em nhưng hiện h trong kho ko còn LTe3 và cũng ko muôn e fai chờ nưa nên đinh mai se ship về tan nhà cho em(nhà em ở Nguyễn An Ninh) nhưng e quyet dinh mai đến clickbuy để xem và mua(e đã hoàn tất thanh toan cho clickbuy)
    P/s: tất cả các anh chị em trong clickbuy đều rat than thien và vui vẻ, nhưng có 1 em cứ vưa cuoi vua nói, lỗi này là lỗi bt, giống như Sky A... bị lỗi ám vàng màn hình(quả thật là e đ' nhớ như nào, trong đầu cứ ù ù) phải chấp nhận a ạ=))) (e đùa anh à,a còn chưa kịp cắm sim, chấp nhận cái con khỉ)

Có đôi điều hnay chia sẻ với các anh em trên diễn đàn, nhưng e cứ thắc mắc mãi là chất lượng màn hình LTE3 bây h sao lại thiếu đồng đều thế, hay là hàng Móng Cái hết cả....???!!!! từ bác congnghe, bác tuansaodo, bác jonnykhoai và giờ là đến em..?? Bây h biết tin ai, tin vào cái gì đây??
    a e nào có vấn đề tương tự thì chia sẻ nhé!!!

doan39 thích bài này.
  10. khanhtrang113

à ốp nillkin bên clickbuy cũng hết rồi a e nhé!!!! e cũng chưa đc nhìn nên chả biết mô tê ra sao, chỉ biết bên clickbuy bảo laf ốp cứng!!!

11. tuansaodo91

tuansaodo91 Hội Chơi LTE3

Cái đốm đó màu xám góc bên dưới bên tay trái màn hình đúng ko. Bật màn xám nhìn rõ nhất đó bác. Hi

khanhtrang113 thích bài này.
  12. khanhtrang113

chuẩn vãi bác ơi!!!!!!!, bên tay trái, phía dưới!!!!!! Lô của em là san xuat 6/2013

hunter thích bài này.
  13. boyvjpkute9xhn

boyvjpkute9xhn Hội Chơi LTE3

khi nt xong bác vui lòng thoát tin nhắn hộ e. rồi khóa máy. nếu vẫn để khi đang nt mà tắt màn hình thì khi có tin nhắn đến nó chỉ rung thôi. cả ngày hôm nay e thử rồi. đúng bệnh luôn

trungthong_net thích bài này.
  14. hunter

hunter Hội Chơi LTE3

may qúa, máy mình ko sao cả, máy mình sản xuất tháng 4/2013, sao mấy máy đợt sau nhiều bác lỗi thế nhỉ:confused:

15. khanhtrang113

e vừa giao luư đt vơi bac Tuansaodo 30 phút, e biet dc khá nhiêu thu:)))))
    Cụ dùng máy màu gì thế?

16. tuansaodo91

Yahoo ko Khánh ơi yh tớ satthu_ditimtinhyeu63 t đang onl đó

17. cuongdhytn

cuongdhytn Hội Chơi LTE3

có cần ae hỗ trợ dầu ăn cho 2 bác k :D:p:p

Sent from my LG-G2 using Tapatalk 2

trungthong_netsputnich thích bài này.
  18. tuansaodo91

Giao thông vs kết hợp hihi

19. tuansaodo91

Fb đi e bảo

20. phamthanhha16

phamthanhha16 Registed user

mình tháng 3 mọi thứ oke @@

21. khanhtrang113

e nghĩ ko fai chúng em giao thông với nhau mà là 2 thương gia thông dâm với nhau các bác ạ!!!!!! e chỉ nói vây thôi=))) éo có ý gì đâu

22. khanhtrang113

màu gì thưa cụ

23. congnghe20xx

congnghe20xx Registed user

mình test bằng lệnh và nhiều app rồi , chính xác là 1 điểm ,sáng dậy mở mất thì lại thấy thêm 1 điểm rất rõ bác ạ ,em đã gửi qua bác đổi rồi ,kèm theo đó em có mua thêm 1 con LTE3 màu TRẮNG bên bác ạ ,mong con màu trắng bên bác test kĩ và đúng tiêu chuẩn cho em là dc
    1 tháng trở lại đay em sẽ ủng hộ bác 1 con thứ 4 ,đang chờ con SKY a870 ZE em xúc

24. congnghe20xx

m.n cho mình hỏi bản V3 final hay bản v10j Release THÌ BẢN NÀO ỔN ĐỊNH VÀ IT LỖI Ạ ,DANG phân vân quá ,vì nhờ của hàng up dùm

25. boyvjpkute9xhn

boyvjpkute9xhn Hội Chơi LTE3

v10j release đi bác. có vấn đề gì pm e giải đáp. ok

26. congnghe20xx

k lỗi k ai muốn
    10 con củng co 2-3 con lỗi bác à .đỗ lỗi cho MSmobile THÌ CỦNG K ĐÚNG

27. congnghe20xx

MÁY cũ mình củng y như bạn , may là còn 1 tháng nên em đổi rồi

28. congnghe20xx

em củng đang cần cái đó như bác ,con em nó cứ nhảy 2g và 3g liên tục bực mình dễ sợ , bác làm dc chỉ lại giúp em nhé
    em củng gà như bác

29. congnghe20xx

bác cho em hỏi bản v3 final nó còn lỗi gì k ,em dang phân vân bản final hay bản mới nhât này

30. congnghe20xx

bác à ,nếu bác chọn chỗ mua uy tín như MSmobile.vn CHẰNG hạn ,bên đó lỗi nhỏ gì họ cũng cho đổi thoải mái vs thái độ vui vẽ
    em bị 2 điểm chết củng đổi rồi .

Đang tải...