1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice

NGÔI NHÀ VIỆT CỦA SKY A840

Thảo luận trong 'SKY A840' bắt đầu bởi vuongsky.vn, 3 Tháng 4 2013.

1. kangar00

kangar00 Registed user

[HCM] cần bán sạc sky Zin theo máy A840 đúng chuẩn in 5v out 1A,,,,,giá 170k fix nhẹ cho ah em nhà mình.....
    các bác up hộ em phát nhé,,,all màu trắng ;)
    call 01672222709 kangar00 or Quốc :)

2. boykinhdi

boykinhdi Th.Viên chính thức

anh em vọc máy ở đây lại chả biết phân biệt chắc,chả cần cái j sâu xa cứ tắt máy lật pin xem ngày sx là 1
    2 là vào bootloader xem FW=141 hay 143 thì chả có cái nào của Tung của đâu nhá.
    mà cũng chả tranh luận làm gì bạn muốn bán thì qua topic mua bán mà rao nhé,chả có ai bán hàng ko bảo hàng mình tốt nhất cả,cái muốn nói ở đây là muốn khuyên bạn xem lại cái giá mà bán cho dễ thôi còn bán hay ko tùy bạn,mời bạn sang box rao vặt,thank

3. vuongsky.vn

vuongsky.vn Registed user

giờ xong rùi,đi ăn đây thím..:rolleyes:

4. manhtai

manhtai Registed user

Cài twrp cứng???

5. b0ys0ntay

b0ys0ntay Registed user

e úp lai rom goc đi.zom dạng binx ấy. không có sóng thì là mất basbank .tụ uot gia ntn cí khả năng thế úp rôm zip lõi

quyet111toidi_timtoi08 thích bài này.
  6. boykinhdi

quá chát,cho sang box rao vặt,mua cái bb có 50k:p

7. boykinhdi

e phải flash bản 166 hoặc 157 full zip vào mới đc rồi,mà e có ở HN ko nhỉ?

8. manhtai

manhtai Registed user

Bác lại thích dìm hàng
    Nhưng mà thế thật :D

9. ongdatbgi

ongdatbgi Registed user

Phải chữ IN HOA mới được ạ:D

10. quyet111

quyet111 Registed user

11. b0ys0ntay

b0ys0ntay Registed user

ukm.dương nhiên máy tôi sx 20.08.2012. k có fw 141.hay 143 nào cả.đã không hiêu biết thì đừng có to còi. của tôi la 212 rom jellyban .mỗi lần úp rom gốc fw đó sẽ thay đỏi chú không giữ nguyên như bạn nói đâu.còn tôi muốn nói ở đây là hàng sky nhưng được qua trungquoc luộc lại. ime gần chỗ ngày sx sẽ không trùng với ime máy nữa.tấm ncf cũng bị gián lại.........bạn xem laịbạn máy bạn đi mua fai máy dựng cũng k biết. đừng nghĩ mình giỏi hơn ng khác .đẻ nói về độ dùng sky .và các đời sky đã dùng bạn chỉ sách zep cho tôi thôi.còn về độ voc máy up room trưa chác tôi đã thua bạn.

12. xuanba

xuanba Registed user

dự là sắp có war...bác kia vọc rom ghê quá, bik mỗi laanf up rom là fw thay đổi luôn, chắc thuộc hàng super cao thủ dzoi.

13. quyet111

quyet111 Registed user

HAY.KA KA

hanamybboykinhdi thích bài này.
  14. manhtai

manhtai Registed user

Ok rồi
    Cám ơn cụ cái nhể. Mua chai nep tuyn:D

chipxinh_binhga, quyet111boykinhdi thích bài này.
  15. pntd182

pntd182 Registed user

jiwon0704 said:
    Lần sau khi c muốn chuyển launcher thì vào settings/mode-app/default home để đổi chị nhé
    Hoặc muốn thay phần mềm mặc định nào thì vào mode-app/default programs là ok đỡ phải reset máy c nha ;)
    Có vấn đề j c cứ pm nick bất cứ a nào trg nhà
    Ko thì cứ chú Vượng hoặc a Hải boykinhdi ạ
    Trực support cho mem nữ 24/24 luôn á :p

ơ...Jiwon nói trúng phóc, đúng là mình đang dùng rom khác, hok fải Lighty :rolleyes: hay thế nhỉ ^^ thanks Mod Jiwon nhá, lần sau thì mình bít fải làm j roài ;)

16. skya840

skya840 Registed user

xin thông báo các quý ông quý bà.đợt nè a v dẽ up rom mới lên MF. tin mới nhận đc....

17. manhtai

manhtai Registed user

Iêm chửi cụ kia bằng tiếng Lào :D
    ดเรา​มี​บริการ​รับ​ซื้อ​รถ​เก๋ง​กระบะ​ุ​ที่​มี​อยู่​ใน​ช่วง​เดือน, ที่​มี​อยู่​ใน​ช่วง​เดือน​แรก​ 840กัเ

18. boykinhdi

tôi ko tranh cãi với bạn về khả năng của bạn mà tôi nói cái ở đây là tình hình giá chung nhé.
    Bạn giỏi thế thì eo căm bạn gia nhập và giúp đỡ những bạn khác chứ ko phải giỏi để đấy làm của hồi môn.
    Hỏi khí không phải bạn giỏi vậy ko biết máy mới 99% của bạn chạy bao nhiêu bản rom rồi nhỉ?

19. Colin

Colin Registed user

Nhưng quan trọng là chừng nào up lên hii

boykinhdi thích bài này.
  20. tuanau

tuanau Registed user

Bản choimobile no 1 sắp ra có tốt hơn mấy bản kia ko nhỉ, em đang tính up lên 4.1

boykinhdi thích bài này.
  21. TRADA_WIFI_A840

TRADA_WIFI_A840 Registed user

buôn bán nhỏ lẻ như ku thì không lấy lại hàng ở HN..có đi xa thì cũng đến Móng Cái chứ hàng ở đâu nữa mah nổ ghê thế ku?
    20-8-2012 thì đku móc đâu ra cái fw 212 jellyBean hah?
    Lần sau trước khi nổ thì phải soi lại gương,soi lại nick ở đây..và mở to mắt đọc kỹ xem người ta viết gì rồi hãy nổ nhé.

22. boykinhdi

lên bằng OTA trước đi lấy cái nền chuẩn rồi up đi em,nhớ về 166 haowcj 157 full zip trc nhá,kiểu tắm sạch rồi mới ăn ý:D

23. b0ys0ntay

b0ys0ntay Registed user

giá chung ai cũng biết giá trung la như bạn nói.nhưng giá chung ở đây là máy hàng rì .bạn mua dươc cho minh 1 con .full phụ kiẹn. trung ime vỏ .ime máy .ime lưng máy gia 5tr6 k.mình cũg đã nói 5tr minh mua dc máy full phụ kiện.nhung là hàng đã qua trungquoc làm lại.hay bạn k biết những loại máy nvay.bạn nghi sky ve vn hàng hàn 100% chuyển về ak. mình xin thưa với bạn hàn sky.lg.iphone.glaxytab.ipat.dèu qua trung quóc lam lại.roi chuyển qua móngcái về vn.bạn gia móng cái mua 840 xem giá bnhieu đén 3tr k mình dùng sky từ đời 650.710.730.760.770.810.820.840.850.mình dã dùg hết zoi. 840 mình không úp nhiều rom. mình khong co thời gian mình còn đi làm nữa.

24. vu thanh hoa

vu thanh hoa Th.Viên chính thức

thấy comment ngứa mắt sài sky king nhỉ sài từ đời nào thế ,biết tôi chỉ mới sài vài cây thui từ 600,630,650,690,720,760,770,800,810,820,830,840 còn 850 va n 6 chưa sài vì chưa đổi. kaka. không tin cứ gọi tiến pro tinh tế hỏi anh hòa nó biết ngay ý mà. sài banh cả dàn máy sky pantech. bạn nổ vừa thôi nhá. trẻ trâu. sky chỉ là sau nay chưa kể các dòng androi và ios mà tôi đã và đang sài nhá . giờ chỉ có 4 súng sky 840, lumia 920, prada 3 va 1 em iphone 4s.... hihi....

25. vu thanh hoa

black berry cũng thấy hay nhưng chưa có đạn vì vợ sắp đẻ hihi....

boykinhdi, maket26TRADA_WIFI_A840 thích bài này.
  26. b0ys0ntay

b0ys0ntay Registed user

lại thêm môt ng nữa .vậy bạn up rom jb zoi vao fasboot xem fw la bnhieu. xong bạn úp lai rom ics 4.0.4 dạng zip thôi cũng dc zoi vao lai fasboot xem fw là bnhiêu nhé

27. xuanba

xuanba Registed user

dự là super cao thủ chuyển qua vấn đề phần cứng vì phần mềm vốn ko thuộc chuyên môn...hồi nãy nổ nhưng chắc nhìn lại thấy bị hớ roài haha. nổ sa đọa đây mà.

28. pntd182

pntd182 Registed user

bạn ơi, không có thời gian thì thôi bạn làm việc đi nha bạn nha...bạn viết "tiếng Việt" mà mình đọc nhức mắt quá! nhà này chỉ hỗ trợ & giải đáp thắc mắc A840s cho mấy bạn mới xài còn Gà mờ như mình thôi, còn buôn bán hay rành rọt quá rồi như bạn thì chắc không cần vào đây đôi co làm gì nha bạn nha. đọc hết mấy cái comment của bạn thấy chẳng xem ai ra gì :eek:

29. quyet111

quyet111 Registed user

Dở vừa thôi, Hơi đâu mà nhiều thế? tóm lại là dở hơi vừa thôi ông bạn ak.

30. vu thanh hoa

cái này anh em ai chả biết thế mà cũng post vl thế bạn.

Đang tải...