1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. trungtony1507

trungtony1507 Th.Viên chính thức

Mình có làm 1 số nhạc chuông hot theo từng tháng.....định dạng mặc định là mp3 nhé,vì làm cho nhiều dòng khác nữa....các bạn dùng itools chép vào phần nhạc chuông của máy nó sẽ tự conver qua đuôi m4r nhé....nếu các bạn cần save cho những lần chép sau thì xuất ra và lưu lại trong ổ cứng nhé.Em sẽ thường xuyên cập nhật nhạc của từng tháng,ai dowl thì em xin cái thanks dùm em nhé :) :

Tháng 3/2013o_O
    Tháng 4/2013:)
    Tháng 5/2013 :cool:
    Tháng 6/2013:D

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios bởi mobigate, 11 Tháng 11 2016 lúc 20:42
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10 bởi lamlazy3, 22 Tháng 9 2016 lúc 12:23
    Bài viết được quan tâm nhiều
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10 bởi lamlazy3, 22 Tháng 9 2016 lúc 12:23
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios bởi mobigate, 11 Tháng 11 2016 lúc 20:42
    Tags:
    Nhatcuong_mobileandylin thích bài này.
  2. andylin

andylin Registed user

tks bác nhiều lắm nha, đúng thứ mình đang cần :D

3. andylin

andylin Registed user

tớ sẽ down hết 4 tháng để lấy point cho bác :cool:

4. andylin

andylin Registed user

bác để bên mediafire nên tốc độ quá tốt tks bác lần nữa

5. trungtony1507

trungtony1507 Th.Viên chính thức

ko có gì cứ có thanks thì mình tiếp tục tạo mà :D

6. hupchao

hupchao

Chào các bạn,iPhone3G giờ đã không còn được chú ý đến nhiều nữa.Nhưng mình hiện tại vẫn còn 1 em iphone3G và bây giờ mình vẫn lang thang tìm games,apps cho em nó.Và cũng thật tình cờ phát hiện ra 1 trang web có rất nhiều game và ứng dụng cho iphone3G hay

Mình xin chia sẻ với các bạn

Games Iphone3G
    Ứng dụng Iphone3G

7. Nhatcuong_mobile

Nhatcuong_mobile Registed user

down về đã hehe, thankiu bác chủ thớt nhìu :D :D

8. lên top nhé!

9. PH Shop

PH Shop Th.Viên chính thức

thank bạn nhé!

10. applepro05

applepro05 Th.Viên chính thức

thank bạn nhé! rất hay

11. sharegamehay

sharegamehay Th.Viên chính thức

ỨNG DỤNG ICOIN:
    [​IMG][​IMG]
    ICoin là ứng dụng tiện ích trên di động, mang đến cơ hội kiếm những khoản thu nhập nhỏ.
    Khi bạn chia sẻ thông tin cho bạn bè, tham gia các cuộc khảo sát, chơi game ICoin sẽ tặng bạn coin và bạn có thể đổi coin ra các phần quà có giá trị.
    Download game tại đây nhé.

12. huonghana689

huonghana689 Registed user

Top 5 ứng dụng lịch hữu ích cho iPhone

Tổng hợp những ứng dụng lịch hữu ích trên iPhone hoàn toàn miễn phí và không nên bỏ qua. Bạn đọc cùng Tải Appstore điểm qua nhé:

1. Sunrise

Ứng dụng lịch này được thiết kế tương thích với Google Calendar, iCloud, và Exchange, thậm chí nó còn có khả năng kết nối các địa chỉ trong thông báo của lịch với bản đồ Google Maps. Giao diện của nó cũng hiển thị tình hình thời tiết gắn liền với các sự kiện sắp diễn ra trong ngày mà bạn đã lên kế hoạch. Ngoài ra, Sunrise cũng có một tính năng cho phép bạn thêm các sự kiện nhanh chóng được gọi là “quick add”.

Tải về ứng dụng Sunrise: itunes.apple.com/us/app/sunrise-calendar-for-google/id599114150?mt=8

2. Tempo

Tempo là ứng dụng lịch miễn phí từ kho App Store Việt Nam cực tốt để tổ chức các kế hoạch trong ngày hay các cuộc họp. Ứng dụng này cho phép bạn kết nối với từng cá nhân liên quan chỉ trong một vài thao tác chạm. Nếu bạn muốn biết thêm thông tin về một công ty được đề cập trong một cuộc họp, bạn cũng có thể nhận được trên Tempo nhanh chóng. Cùng với khả năng gửi tin nhắn cảnh báo thông minh, Tempo chắc chắn là ứng dụng hàng đầu dành cho những ai luôn phải nhức đầu vì chuyện họp hành.

Tải về ứng dụng Tempo: itunes.apple.com/us/app/tempo-smart-calendar-free/id593819390?at=10l3Vy&ct=d_im

3. Cal

Sử dụng công nghệ nhận dạng nhanh, ứng dụng iOS miễn phí Cal có thể biết tên người bạn mà bạn đang tìm kiếm và nơi bạn đang chuẩn bị đến trước khi bạn gõ xong nội dung ghi chú trên nó. Cal cũng thu hút được rất nhiều người dùng nhờ có thiết kế giống lịch chuẩn của Apple là iCal, ngoài ra Cal cũng cho phép bạn đưa lên đầu trang ứng dụng ngày sinh nhật và những ngày kỷ niệm quan trọng mà bạn cần phải nhớ.

Tải về ứng dụng Cal: itunes.apple.com/us/app/cal-calendar-for-living/id648287824?at=10l3Vy&ct=d_im

4. Pocket Informant

Pocket Informant là ứng dụng lịch cho phép bạn sử dụng giọng nói để thêm ghi chú. Bạn cũng có thể tổ chức và quản lý các công việc của mình dựa trên tầm quan trọng của chúng khi dùng Pocket Informant. Nhìn vào bảng biểu củaPocket Informant, bạn có thể nhanh chóng biết được thời gian dự kiến của một cuộc họp hoặc một sự kiện sắp diễn ra. Thậm chí bạn cũng có thể thấy sự kiện của bạn sẽ được diễn ra ở đâu trên bản đồ. Sau khi dùng Pocket Informant bạn sẽ thấy đây là một lựa chọn tuyệt vời có thể giúp mình tổ chức cuộc sống tốt hơn.

Tải về ứng dụng Pocket Informant: itunes.apple.com/US/app/id380732176?mt=8

5. Canary

Thay vì phải nhấp xung quanh các ngày trong tuần để tìm ra ngày nào mình rãnh rỗi, Canary có thể xác định cho bạn thời điểm rỗi trong ngày của mình và do đó bạn có thể lên lịch để thực hiện các cuộc gặp gỡ hay các sự kiện khác. Một khi sự kiện mới được tạo ra, chỉ cần vuốt nhẹ là bạn đã có thể tương tác với các sự kiện đó. Nhìn chung Canary là một ứng dụng tốt và có thiết kế tối giản để bạn có thể sử dụng hàng ngày.

Tải về ứng dụng Canary: itunes.apple.com/us/app/canary-calendar-scheduler/id649128713?ls=1&mt=8

Hy vọng với những ứng dụng lịch cho iPhone trên đây sẽ giúp bạn hoạch định cuộc sống cá nhân của mình thuận lợi và hợp lý hơn. Chúc bạn có những trải nghiệm tuyệt vời cùng các thủ thuật, game mobile và ứng dụn được chia sẻ trên page nhé.

Đang tải...