1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. hsrose

hsrose Th.Viên chính thức

Trong cuộc sống hiện đại, nhịp sống hối hả cùng với cường độ công việc cao sẽ rất dễ khiến bạn bị ảnh hưởng của stress. Điều này quả không tốt một chút nào cho sức khỏe của bạn. Vậy thì tại sao bạn không thử tìm kiếm một cái gì đó mới mẻ và hài hước để thư giãn nhỉ? Câu nói “Một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ” của cha ông ta để lại luôn chứng minh tính đúng đắn của nó.

Nếu bạn băn khoăn rằng mình phải di chuyển liên tục, không thể có kết nối Internet để tải về những bộ phim hay hình ảnh hài hước. Hãy yên tâm bởi bây giờ bạn chỉ cẩn mở chiếc smartphone của mình ra, tất cả sẽ trong bàn tay của bạn. Từ những câu nói hóm hỉnh cho đến những trò đùa tính quái nhất, những ứng dụng dưới đây sẽ khiến bạn “nghiêng ngả” suốt cả ngày.
    1. The Onion

Nếu bạn là một fan của chương trình The Onion nổi tiếng ngoài đời thực, chuyên về những tin tức giật gân … giả thì đây là ứng dụng dành cho bạn.
    Xả stress bằng The Onion...
    Tải miễn phí tại đây (iOS) hay tại đây (Android).
    2. Texts From Last Night

Trang web nổi tiếng trên Internet bây giờ cũng đã “góp mặt” trên smartphone của bạn. Đảm bảo bạn sẽ phải giật mình đôi lần vì những tin nhắn siêu kỳ quái hay vô cùng hài hước được gửi đến cho bạn. Tuy vậy, bạn sẽ phải trả phí để được thưởng thức những tin nhắn đó.
    ...hay Texts From Last Night ...
    Giá bán: 0.99 USD.
    Tải tại đây (iOS) hay tại đây (Android).
    3. Earwolf

Hệ thống podcast Earwolf vừa giới thiệu một ứng dụng cho phép bạn có thể thưởng thức toàn bộ các show diễn của họ. Những nghệ sĩ hài nổi tiếng như "Anchorman" Adam McKay hay Matt Besser đến từ Upright Citizens sẽ mang đến cho bạn những phút giây thư giãn tuyệt vời.
    Tải miễn phí tại đây (iOS).
    4. Witstream

Bạn là một tín đồ của Twitter, vậy thì đây là app dành cho bạn. Tất cả những trò đùa “oái oăm” nhất đến từ Twitter sẽ được gửi thẳng tới chiếc smartphone của bạn trong tích tắc.
    5. McSweeney's

Nếu tất cả những app trên vẫn chưa đủ sảng khoái cho bạn, hãy thử tiếp với McSweeney’s, vốn đã nổi tiếng từ lâu với những bài essay ngộ nghĩnh và hài hước hay những trò đùa thông minh từ trên Internet. Giao diện khá thân thiện với người dùng, dễ dàng sử dụng ngay cả đối với những người mới bắt đầu.
    Tải miễn phítại đây (iOS).
    6. Pandora

Bạn chớ nên nhầm lẫn đây là một ứng dụng về âm nhạc thông thường. Pandora sở hữu một bộ sưu tập “khổng lồ” những album hài kịch đủ cho bạn cười … suốt cả ngày. Chỉ cần gõ tên diễn viên hài mà bạn yêu thích, ứng dụng sẽ tự tạo một kênh radio của diễn viên đó để bạn tha hồ thưởng thức.
    Pandora sẽ giúp bạn có một ngày làm việc hiệu quả hơn.
    7. Futurama Head-in-a-Jar Creator

Bạn có thể sử dụng app này để tạo cho riêng mình những nhân vật ngộ nghĩnh từ những show mà bạn yêu thích.
    Tải miễn phí tại đây (iOS) hay tại đây (Android).
    8. SimSimi

Ứng dụng chat với chú gà ảo vui nhộn giúp bạn giải tỏa căng thẳng sau những giờ làm việc mệt mỏi hay tâm trạng không vui.
    Tải miễn phí : https://itunes.apple.com/app/id375239755?mt=8 (iOS)
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ismaker.android.simsimi (Android)
    9.Talking Tom Cat

Chú mèo Tom ngộ nghĩnh, các bạn đã quá quen thuộc
    Tải miễn phí tại: https://itunes.apple.com/us/app/talking-tom-cat/id377194688?mt=8 (iOS)
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.outfit7.talkingtom&hl=vi (Androi)

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
    tedofu_katozi thích bài này.
  2. tedofu_katozi

tedofu_katozi TNT Team

Mình thì thấy thằng Simsimi có vẻ hay ghê. Trả lời toàn câu thông minh đôi khi hơi ng ng 1 tí.

3. rainy_a26

rainy_a26 Th.Viên chính thức

Hay nhưng toàn tiếng anh!

4. hotsboy

hotsboy Registed user

trời. toàn tiếng anh sao đọc đc bác @@

5. copsat

copsat Th.Viên chính thức

cái này có việt hóa k bác dốt đặc tiếng anh

6. shiraha

shiraha Registed user

Simsimi có tiếng việt mà