1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. lenghi2303

lenghi2303 Th.Viên chính thức

Với các cô nàng chốn công sở thời nay thì hàng ngày vẫn luôn là 1 thách đố nho nhỏ trong việc tìm chọn y phục để chả những tự đổi mới chính bản thân mà nó còn làm cho mọi người xung quanh thích thú phong cách ăn mặc thời trang thu hút của mình. Và nếu như cách chọn mặc trang phục của chị em mình vẫn chưa đủ làm cho người khác phải trầm trồ thì hãy thử đổi thay 1 chút về tone màu chủ đạo y phục của chính mình. Hãy để cho 04 tone màu thời trang bên dưới đây khiến chúng ta luôn luôn rạng rỡ nhé!

Thu hút nhờ gam tím.

Nếu chị em mình từng nghĩ xì tai thời trang màu sắc tím sẽ khiến mình cảm giác già dạn hơn hẵn thì đây sẽ là lúc bạn hãy đổi thay quan niệm đó của bản thân mình. Nhờ một số gam màu tím tính cách như tím than, đỏ tím bạn sẽ hoàn toàn hóa thành quý cô chốn công sở vô cùng nổi bật và năng động. Những lúc kết hợp trang phục cùng gam màu thế này, các chị em cũng cần phải thật là tinh ý bởi vì gam tím rất kén cạnh trang phục. Nếu như cảm thấy quá là rắc rối, hãy dùng hai gamme màu trắng và đen 1 công thức kết hợp thông dụng song lại rất là hữu hiệu.

Tone màu đỏ cho 1 buổi làm việc may mắn

Tone màu đỏ vốn mang đầy nhiệt huyết sẽ mang tới 1 sự phấn khởi cho ngày thứ 2 đầu tuần của chị em mình. Sự nóng bỏng của tone màu đỏ sẽ khiến cho không khí mùa lạnh được ấm cúng hơn. Nếu như vẫn còn thấy lo ngại thì hãy mạnh dạn đổi thay gout của chính mình với gam màu quần áo thời trang thế này và biết đâu chừng chúng ta sẽ hóa thành tâm điểm của mọi người xung quanh đấy.

Với tone màu mạnh mẽ đầy tràn năng lượng của chính mình, tông đỏ không chỉ làm người bận nó trông nổi trội hơn mà nó còn truyền làm gió đầy hào hứng đến người xung quanh. Với những chất liệu vải đa dạng như là: nhung, da, linen, chiffon… các nhà design khiến những kiểu đồ thời trang công sở gam màu đỏ thành ra thật là phá cách và lôi cuốn. Chính vì vậy, 1 gamme màu độc đáo như thế này chẳng thể nào thiếu đi vào trong buổi làm việc thứ hai đầu tuần của chúng ta.

Thanh lịch với hai gam trắng đen

Bước qua bao nhiêu sự kiện thời trang trắng - đen vẫn luôn là hai màu sắc không bao giờ lỗi mốt. Đặc biệt đối với những bạn nữ công sở nó vẫn luôn là sự lựa chọn hàng đầu. Trắng nhã nhặn, lịch thiệp hòa trộn cùng với màu đen táo bạo, bí ẩn. Vì thế khi hai tông màu này kết hợp cùng nhau sẽ giúp bạn có một style thời trang công sở thanh thoát & thời trang.

Kẻ sọc cá tính

Nếu như gam màu đỏ để bạn bắt đầu một ngày đầu tuần làm việc đầy năng động thì thời trang caro sẽ là sự chọn lựa toàn hảo cho các ngày cuối tuần để khiến cho chị em mình trở thành cô gái hết sức sành điệu. Nếu các bạn thừa hưởng vóc dáng gọn gàng, nhỏ nhắn thì các đường nét sọc ngang sẽ giúp cho chúng ta nhìn nổi bật hơn. Ngược lại, các cô gái “tròn trịa” thì nên tránh lựa chọn những kiểu tiết kẻ ngang để không làm cho bản thân mình nhìn trông béo thêm.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
Đang tải...