1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. hoangthuong266

hoangthuong266 Th.Viên chính thức

Bác VDT ơi! Hiện có 2 vấn đề cần bác giải quyết và hi vọng bác fix được ở bản v3. Một là Thiếu LGDictionary á bác. Hai là bị lỗi volume khi cắm tai nghe. Tức là ở rom Stock em chỉ cần mở 9/15 là đủ nghe, còn rom VDT thì 12/15 lận bác à! Hi vọng bản V3 sẽ càng hoàn thiện hơn nữa. Chúc bác có sức khỏe dồi dào và có mạng thật mạnh cũng như làm ra những bản rom thật tốt. Hihi

vandieutot thích bài này.
  2. freebooter

freebooter Registed user

phần qu
    phần quay phim trong bản cook v2 thấy có chức năng chống rung đó. mà v2 này cũng bị lỗi blue eror gì đó giống bản v1 của bác dathoacuc. hôm qua tự nhiên bị bật lên mấy lần.

3. dathoacuc

dathoacuc Registed user

Lỗi blue bác thử gỡ Clean master đi nhé, em gỡ đi thì ko còn thấy lỗi đấy nữa

4. freebooter

freebooter Registed user

hình như thiếu mất chức năng chụp ảnh màn hình thì phải? trước thấy trong phần cài đặt có chức năng đó, giờ tìm không thấy?

5. freebooter

freebooter Registed user

clean master có cần dùng không nhỉ? vì cái lỗi kia thỉnh thoảng mới thấy có, ấn ok cái là xong.

6. ken007

ken007 Th.Viên chính thức

Xai task manager cua may do ton ram bac

Sent from my iPad using Tapatalk

7. ken007

Dung to hop phim cung bac oi power + volume down

8. freebooter

freebooter Registed user

phím cứng đó chỉ chụp không thôi, cái phần mềm mặc định kia nó chèn vào ghi chú hoặc share lên face đc luôn.

9. ken007

Qmemo kia bac tren status do

10. dathoacuc

dathoacuc Registed user

Thấy bên topic Docomo bác @vandieutot@vandieutot nhá hàng V3 mà thèm quá cơ ạ, ISAI có được phát hành V3 sau 18.5 cùng Docomo không bác?

dungmd02vandieutot thích bài này.
  11. ken007

Bac vdt noi khi nao isai len 4.4 moi co v3. Haiz

12. freebooter

freebooter Registed user

anh em isai bị hắt hủi thế nhỉ, cùng mẹ sinh ra mà không được quan tâm bằng! he he

13. freebooter

freebooter Registed user

có khi mai bán isai mua dcm để dc up rom v3 nhỉ? nhưng vẫn kết kiểu dáng của isai, thôi đành sài isai đợi khi nào ra sphinx v2 lại có rom mới để nghịch up.

14. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

AI cũng đón hết :))

15. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Sẽ fix bác ạ. :) . Sẽ có những bản tuyệt vời nhất đến với các bạn

16. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Nên dùng bác ơi.

17. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

ISAI mình sẽ đợi lên 4.4.2 rồi sẽ có V3 các bác à.

dathoacuc thích bài này.
  18. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Hắt hủi gì đâu bạn ơi. Tại nó ngon rồi nên mình chưa mod thêm bạn à.

freebooter thích bài này.
  19. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Tông môn bọn trung quốc anh em oánh bỏ mẹ nó nào.

MinhNH, freebooterforeveryoung023 thích bài này.
  20. hoangthuong266

Bức xúc thế bác? =))))))))) À còn cái lỗi nho nhỏ này nữa nè bác

21. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

********** Hết Sức Chú Ý **********
    Các bạn và các đồng chí thân mến,hiện nay các trang phản động đội lốt những cái tên mỹ miều như " Nhật ký yêu nước " hay " Việt Tân " đã bắt đầu kêu gọi dụ dỗ nhiều người tham gia cuộc biểu tình do chúng tổ chức vào ngày 11/5 tại bờ hồ Hoàn Kiếm - Hà Nội.Một lần nữa đơn vị xin khuyến cáo mọi người không tham gia bất kỳ mọt cuộc biểu tình nào hiện nay bởi các nguyên do sau đây :
    1- Đây là một cuộc biểu tình do phản động lập nên và cũng là một cuộc biểu tình trái pháp luật không được cấp phép,chúng muốn dụ dỗ các bạn cốt chỉ để nhận đô la từ những kẻ bảo trợ muốn chống phá nhà nước trong thời điểm đất nước đang bị giặc ngoại xâm lăm le dòm ngó.Bản chất của cuộc biểu tình này cũng giống như những lần trước phản đối trung quốc chỉ 1 mà vu khống chửi Đảng và lãnh đạo bán nước cho trung quốc là 10.Sắp tới có thể nhà nước sẽ cho phép mở một cuộc mít tin nhưng từ giờ đến lúc các báo chính thống cho phép thì không được tham gia bất kỳ hoạt động nào của cá nhân tổ chức ngoài nhà nước.
    2-Theo một số nhận định gần đây nhiều khả năng sẽ có người của trung quốc cài vào đoàn biểu tình để gây rối trật tự,bạo động thậm chí có thể ném chất nổ vào ĐSQ trung quốc,kích động bạo lực với du khách trung quốc tạo Việt Nam nhằm tạo cái cớ và lý do để trung quốc tăng cường sức mạnh và lấn tới ngoài biển.
    3-Rút kinh nghiệm từ Ukraina, trong cuộc biểu tình có thể sẽ bị bọn phản động lợi dụng gây diễn biến hòa bình bằng cách giả dạng lực lượng an ninh quân đội dùng vũ khí bắn vào người dân và người biểu tình nhằm vu khống cho chính quyền đàn áp biểu tình như đã làm với Ukraina,những điều này không gì là chúng không dám làm.Nhớ lần trước chúng cả gan âm mưu đặt bom tại Tp.HCM nhân dịp 30/4 tại giữa tượng đài chủ tịch Hồ Chi Minh nơi đông người qua lại,âm mưu của chúng muốn là biến Hà nội thành Kiev thứ hai,chúng ta nhất định không để chúng đạt được mục đích.
    4-Và cuối cùng,tôi biết các bạn rất yêu nước,đặc biệt là các bạn học sinh-sinh viên,lòng yêu nước của các bạn rất to lớn nhưng lại chưa đủ chín bản lĩnh chính trị dễ bị dụ dỗ lôi kéo vào cách hành động vô tình gây hại cho Tổ quốc.Mỗi lần các bạn xuống phố biểu tình là các chiến sỹ công an-an ninh lại phải vất vả dọn đường cho các bạn,kiểm soát những thành phần quá khích.Số tiền đó có thể tương đường một quả tên lửa để bắn vào kẻ thù.
    Như đã nói yêu nước không có nghĩa là phải biểu tình,yêu nước là hành động nhỏ nhất đến từ con tim như đơn giản là giữ vệ sinh đường phố sạch đẹp,trở thành một công dân tốt hay có thể là tẩy chay hàng độc hại xuất xứ từ trung quốc ( tất nhiên trừ các mặt hàng nước thứ 3 đặt gia công tại trung quốc ) ủng hộ hàng nội địa vậy là các bạn đã là người yêu nước rồi.Cùng chung tay tẩy chay hàng tàu là bớt đi của chúng một viên đạn,ủng hộ mua hàng Việt là giúp các chiến sỹ hải quân thêm một viên đạn chống lại kẻ thù.Hãy là một người yêu nước thông minh các bạn nhé.

hoangthuong266 thích bài này.
  22. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Cái đó kệ nó có chức năng riêng cho tùy từng mạng bác ơi.

23. freebooter

freebooter Registed user

v2 vẫn bị lỗi blue error gì đó giống bản v1 nhỉ. vào phần mua gem trong mấy game mod của appstorevn thì nó lại hiện ra.

24. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Nó yêu cầu root bạn à

25. dathoacuc

dathoacuc Registed user

V2 vẫn bị lỗi blue error (dù đã gỡ clean): thoát Acttive Soccer và khi sạc tắt máy rùi khởi động lên khi nào dùng ứng dụng bất kỳ thì mới hết báo lỗi

26. n6600

n6600 Th.Viên dự bị

Bản này còn một lỗi rất khó chịu nữa là bị vọng tiếng . Vợ mình đang dùng mình mới chạy bản này thấy khi mình nói toàn bị nhại lại tiếng . Trước dùng bản Sphinx thì không bị VDT xem lại nhé bro .

27. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile

Topic nay chìm quá

dungmd02 thích bài này.
  28. ken007

Isai thi xai ngon vai. Ban v2 ngon. Cac bac vo day chi thao luan ve nhung loi rom co thoi.... Mong co ban rom toi uu hon nua. Thanhks bac VDT nhieu

dungmd02 thích bài này.
  29. hoangthuong266

Bác VDT ơi. Rom VDT bác có bỏ thêm vào Kernel Ninja k ạ? Nếu có thì nó nằm ở đâu ạ?

30. MinhNH

MinhNH Registed user

Bác @vandieutot@vandieutot ơi, bác làm V3 cho isai đi ạ, bản rom v2 của bác quá ổn rồi, nhưng ngặt nỗi k có NFC. Em là fan của bác từ G2 docomo cơ. Nhưng ngặt nỗi gấu lại dùng isai để vừa tắm vừa nghe nhạc =.= với cả em nghe bác bảo là root máy trên rom v2 của bác thì k ổn định nên :( bác cố làm bản v3 hoàn thiện đi ạ, vì (lại) theo bác bảo thì kitkat cũng chẳng hơn gì Jelly mà chờ Kitkat thì chẳng biết bao giờ mới có ạ :( :(

Đang tải...