1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. 123loli

123loli Th.Viên chính thức

Tích hợp âm lịch:D Làm sao giao diện nhắn tin đẹp đẹp kiểu ios đó mà có avata nữa

2. thanhdx

thanhdx Th.Viên chính thức

cái này chỉ nghe hay trong trình nghe nhạc mặc định thui à b, có cách nào nghe hay cả khi nghe online ko ví dụ mp3.zing,...

3. do anh vu

do anh vu Th.Viên chính thức

em thi muốnn đa nhiệm ,tùy chọn thanh navi như V13full,thêm đèn pin ở stt,ẩn âm thanh cuộc gọi,camera ở v14 cũng ổn rồi,thêm đèn flash khi có tin nhan hay cuộc gọi bác thấy cài ứng dụng nào hay tích hợp vào đấy là được rồi.

4. evantran48

evantran48 Registed user

Bác @vandieutot@vandieutot mod lại âm thanh cho hay hơn được ko ạ.Mình thấy lg có 2 phần mềm từ điển hay mà bản nào bác cũng xóa.Bác mod thêm phần tinh hoa như hồi 4.2 nữa thì ngon

5. thanhthai87

thanhthai87 Registed user

Sao v14 mình ko thấy widget tối ưu ram ta. với mình thích chia đôi màng hình giống v13full

Gửi từ LG-F320S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

6. duycatb

duycatb Registed user

May minh cai auto rec không vào được quick boot no cung vậy ma

Gửi Từ LG-D802 Trên App ChoiMobile.

7. quangeuro2000

quangeuro2000 Registed user

Ngoài ý kiến của mấy bạn trên thì mình xin thêm các patch mod Status bar và các kích thước của bàn phím

8. nms_tm

nms_tm Registed user

cái IRS này là mấy cái âm thanh cải tiến trong cái viper fx đó bạn, tại vì cái viper cũ mới cần cái này để nghe hay hơn, cái bản viper mà mình đưa trên kia nó chạy cho 4.4.2 nó ko có cái phần này trong setting lun mà hình như nó tích hợp thành VHS+ lun đó bạn, nên cái đó bạn bỏ qua cái IRS đó đi làm theo hướng dẫn là được, nếu bạn gặp khó khan trong setting thì pm mình, mình chỉ cho

thanhdx thích bài này.
  9. quangop

quangop Th.Viên chính thức

Cải tiến âm thanh,máy ảnh :D

10. thanhdx

thanhdx Th.Viên chính thức

dùng cái này thì chỉ ngay hay cho walkman thui à b, trình nghe khác online như mp3,,, có được ko

nms_tm thích bài này.
  11. greytellme

greytellme Registed user

. V15 có dc câu "G2 chơi nhạc hay như Z2 và M8"ko bác ơi. Chứ v13 v14 em đâu thấy loa to và hay hơn đâu ạ.

12. mrthoai84

mrthoai84 Registed user

Chơi liên tục thì âm ấm thôi ,nói chung máy nào pin trâu thì pin ko bao giờ nóng. Và ngược lại ...

13. quangop

quangop Th.Viên chính thức

Cải tiến âm thanh,máy ảnh :D

14. greytellme

greytellme Registed user

Chac pin em dỏm òi
    Up wa v13 v14 thấy tụt y chang stock lun, khu vực gần đèn flash nóng vật vã dù chỉ là lướt web, h tính mua cục khác mà ko bit test làm sao lỡ mua nhầm cục dỏm nữa thì nản lun.

15. mrthoai84

mrthoai84 Registed user

C
    Camera từ bằng hoặc hơn V14 , ko cần ảnh mượt (ít noise) cần độ nét "chi tiết" màu đẹp,thêm magic focus vào ....kakaka, mọi cái khác ổn định như V14 là Ok .... bạn có thể thêm cái Viber4android FX ...ko?, còn cái mình góp ý : khi chup thiếu sáng V13full ả bệt nhiều nhất nhưng quay slowmotion hiện tại chỉ V13 full là quay ổn nhất, còn các Version khác ko ổn ( hơi thiếu sáng một tí là đen thui hehe, nhiều khi ko có hiệu ứng chậm lại giống như quay bình thường ) ...lót chiếu ...hehehe

16. mrthoai84

mrthoai84 Registed user

Bạn thử về stock 4.4 mới nhất V theo máy ,ròi up lại rom, ko cải thiện thì chính nó đấy....

greytellme thích bài này.
  17. huy6489

huy6489 Registed user

pin chờ tốt, chứ em cài 2 bản đều sụt 8 - 9% khi qua đêm
    máy chơi game âm ấm, chứ giờ vừa chơi game vừa dùng rán trứng luôn .:))
    và mong ở bản này hoàn thiện tốt, chứ đừng vừa ra v15 đã lại có v16, em sợ :))

18. hadau

hadau Registed user

pin chờ tất cả các bản mình dùng chưa bao giờ qua đêm mất >4% pin. ( tất nhiên là ko 3g, wifi)
    p/s: tính từ 11h đêm ->6r sáng.
    F320s

19. Gia Cat Du

Gia Cat Du Th.Viên chính thức

20. huy6489

huy6489 Registed user

vậy trường hợp của em xử lí sao giờ ạ, em để qua đêm toàn 8-9% thôi. tắt hết các cái rồi.

21. hadau

hadau Registed user

thêm thông tin đi bác, bác xem cái nào ăn pin :)

22. nms_tm

nms_tm Registed user

zing mp3 ko dung đc đâu bạn, chỉ dùng cho walkman thôi, vì được thiết kế cho walkman mà, ngoài Walkman ra còn có cái google music cái icon của nó là cái headphone màu vàng đó cái đó thì được, tại cái Walkman nó mới thấy được cái "cải tiến âm thanh" mà phải chạy cái thằng "cải tiến âm thanh" này thì nó mới chạy đc 2 cái viper kia, mấy thằng khác trừ khi thấy đc cái "cải tiến âm thanh" này thì mới dùng đc chứ nếu ko là thua!!!

23. nms_tm

nms_tm Registed user

mình thấy trong tất cả các gói mod về âm thanh thì theo cá nhân mình cái Walkman này là số 1 rồi, nó đáp ứng đủ về độ bass cũng như các dải tần khác mà mình muốn nghe trong một bài hát, và trên hết nó dễ flash ko có lỗi phát sinh khi flash xong, và nó sử dung được combo âm thanh gồm 3 phần mềm chạy cùng lúc nhưng ko gây hao pin, dễ setting. Mình chỉ thấy nó hạn chế ở cái chính cái trình nghe nhạc Walkman thôi nó thiếu nhiều tùy chon mà người sử dung muốn như chạy nhạc bằng thư mục hay ko add lời bài hát đc v.v... nhưng mình ko sử dung đến những tính năng đó nên đối với mình nó vẫn tốt nhất. Bạn flash thử nghe đi sẽ thấy "chất" hơn đó, còn nếu gặp khó khăn trong setting bạn pm mình sẽ hướng dẫn

24. babychick

babychick Registed user

đã mang ra tiệm và phải gửi về sài gòn cho chạy lại imei, 300k vì cái tội ko chịu back up imei. hôm trước up từ v10 lên v13f đã titanium back up số dt rồi nhưng khi up xong restore lại thì ko được, bay hết số. giờ lại bị quả này. số nhọ vãi.

25. trinhcongkien1984

trinhcongkien1984 Registed user

cho xin link bản mod walkman

nms_tm thích bài này.
  26. greytellme

greytellme Registed user

cải thiện được loa ngoài không bác ? em cài vipe4android.apk vào dùng với google play music nó có lên hiệu ứng cơ mà là hiệu ứng giảm âm luôn mới nhọ, nghe loa ngoài dỡ tệ đi luôn.

27. Bimbim9z

Bimbim9z Th.Viên chính thức

Bác xem lại cục pin và bản room bác úp. Pin chờ qua đêm k bật 3g thì k mất tí nào luôn nhé

greytellme thích bài này.
  28. Bimbim9z

Bác về lại room gốc úp lại xem. Tắt hết thì k mất tí pin nào luôn

29. Bimbim9z

Gì mà nhiều thế bác. E mất 0% luôn. Test mấy bản rồi

30. phamsonxda

phamsonxda Registed user

Thì tìm rom mà up chứ làm sao bạn...có phải máy nào cũng như nhau đâu,có máy hợp rom này,có máy ko chứ

Đang tải...