1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. tiensum

tiensum Th.Viên chính thức

hi vong co rom v2 ủng hộ chúc bac @vandieutot@vandieutot mau khoẻ

2. vandieutot

vandieutot Member

Lên trang 1 update thông tin offline nhé.

virus_muzic thích bài này.
  3. deanqua

deanqua Th.Viên chính thức

.

4. virus_muzic

virus_muzic Registed user

Mỗi tháng có một bản rom thì nhanh quá bác ạ ! Tầm 2 tháng là em thấy hợp lý, lâu lâu ra một bản rom chất lượng và nhiều thứ vọc vạch thì vẫn thích hơn !

5. viethungbui

viethungbui Th.Viên chính thức

Bác nào Up Rom roài view cho ae xem phát

6. Phước Tuấn

Phước Tuấn Th.Viên chính thức

Bác VDT đã khoẻ chưa ạ.? Mong đợi ROM V2 của bác lắm! nhưng vẫn mong bác chú trọng đến sức khoẻ mình nhiều hơn ạ.!

7. vandieutot

vandieutot Member

Hôm nay có gì mới không các thím ơi

8. tienchua

tienchua Th.Viên chính thức

Mọi người đang nín thở chờ Chú ra bản rom VDT v.2 đấy! V.1 quá ngon (ổn định, pin tốt) mà vẫn mong v.2 với nhiều tùy biến hơn nữa.

vandieutot thích bài này.
  9. tienchua

Anh đang mong nhất cái knock on, nếu không thì Knock off cũng được. Chứ dùng app nó chuối gì đâu ấy, Chú cố gắng mày mò nhé. Cảm ơn sự nhiệt tình của Chú đã hỗ trợ Anh em LTE 3 nói riêng và LG nói chung.

10. vandieutot

vandieutot Member

Tông môn bọn trung quốc anh em oánh bỏ mẹ nó nào.

tiensum thích bài này.
  11. vandieutot

vandieutot Member

Sẽ có trên V2 anh ơi. :)

tienchua thích bài này.
  12. tienchua

Uhm, cảm ơn Chú nhé. CHỜ ĐẾN 18-05-2014 để thưởng thức thôi.

13. tienchua

Cho Anh hỏi ngoài lề một chút. Chú có dùng LG G2 docomo không, dùng có ngon không? Anh đang tính mua cho bà xã.

14. vandieutot

vandieutot Member

********** Hết Sức Chú Ý **********
    Các bạn và các đồng chí thân mến,hiện nay các trang phản động đội lốt những cái tên mỹ miều như " Nhật ký yêu nước " hay " Việt Tân " đã bắt đầu kêu gọi dụ dỗ nhiều người tham gia cuộc biểu tình do chúng tổ chức vào ngày 11/5 tại bờ hồ Hoàn Kiếm - Hà Nội.Một lần nữa đơn vị xin khuyến cáo mọi người không tham gia bất kỳ mọt cuộc biểu tình nào hiện nay bởi các nguyên do sau đây :
    1- Đây là một cuộc biểu tình do phản động lập nên và cũng là một cuộc biểu tình trái pháp luật không được cấp phép,chúng muốn dụ dỗ các bạn cốt chỉ để nhận đô la từ những kẻ bảo trợ muốn chống phá nhà nước trong thời điểm đất nước đang bị giặc ngoại xâm lăm le dòm ngó.Bản chất của cuộc biểu tình này cũng giống như những lần trước phản đối trung quốc chỉ 1 mà vu khống chửi Đảng và lãnh đạo bán nước cho trung quốc là 10.Sắp tới có thể nhà nước sẽ cho phép mở một cuộc mít tin nhưng từ giờ đến lúc các báo chính thống cho phép thì không được tham gia bất kỳ hoạt động nào của cá nhân tổ chức ngoài nhà nước.
    2-Theo một số nhận định gần đây nhiều khả năng sẽ có người của trung quốc cài vào đoàn biểu tình để gây rối trật tự,bạo động thậm chí có thể ném chất nổ vào ĐSQ trung quốc,kích động bạo lực với du khách trung quốc tạo Việt Nam nhằm tạo cái cớ và lý do để trung quốc tăng cường sức mạnh và lấn tới ngoài biển.
    3-Rút kinh nghiệm từ Ukraina, trong cuộc biểu tình có thể sẽ bị bọn phản động lợi dụng gây diễn biến hòa bình bằng cách giả dạng lực lượng an ninh quân đội dùng vũ khí bắn vào người dân và người biểu tình nhằm vu khống cho chính quyền đàn áp biểu tình như đã làm với Ukraina,những điều này không gì là chúng không dám làm.Nhớ lần trước chúng cả gan âm mưu đặt bom tại Tp.HCM nhân dịp 30/4 tại giữa tượng đài chủ tịch Hồ Chi Minh nơi đông người qua lại,âm mưu của chúng muốn là biến Hà nội thành Kiev thứ hai,chúng ta nhất định không để chúng đạt được mục đích.
    4-Và cuối cùng,tôi biết các bạn rất yêu nước,đặc biệt là các bạn học sinh-sinh viên,lòng yêu nước của các bạn rất to lớn nhưng lại chưa đủ chín bản lĩnh chính trị dễ bị dụ dỗ lôi kéo vào cách hành động vô tình gây hại cho Tổ quốc.Mỗi lần các bạn xuống phố biểu tình là các chiến sỹ công an-an ninh lại phải vất vả dọn đường cho các bạn,kiểm soát những thành phần quá khích.Số tiền đó có thể tương đường một quả tên lửa để bắn vào kẻ thù.
    Như đã nói yêu nước không có nghĩa là phải biểu tình,yêu nước là hành động nhỏ nhất đến từ con tim như đơn giản là giữ vệ sinh đường phố sạch đẹp,trở thành một công dân tốt hay có thể là tẩy chay hàng độc hại xuất xứ từ trung quốc ( tất nhiên trừ các mặt hàng nước thứ 3 đặt gia công tại trung quốc ) ủng hộ hàng nội địa vậy là các bạn đã là người yêu nước rồi.Cùng chung tay tẩy chay hàng tàu là bớt đi của chúng một viên đạn,ủng hộ mua hàng Việt là giúp các chiến sỹ hải quân thêm một viên đạn chống lại kẻ thù.Hãy là một người yêu nước thông minh các bạn nhé.

tiensum thích bài này.
  15. vandieutot

vandieutot Member

G2 DCM lên đến V3 rồi anh ơi ngon lắm nhé.

dungmd02tienchua thích bài này.
  16. tienchua

OK, Cảm ơn Chú nhiều, cuối tuần này Anh sẽ làm một con và dùng V3 của Chú xem sao.

17. Phước Tuấn

VDT V1 la ban dau tien cua Androi 4.4 nen con nhju khuyet diem lam ah oi.! Thoi gian su dung Pin ko dc lau, viet hoa chua hoan hao nua ( phan cuoc goi van con la tieng anh ma..), cac quang cao lua cu hien ra hoai tren man hinh, chua co j moi dung chuan voi Kitkat 4.4 dau ah oi.! hy vong la o ban V2 toi day se dung chuan la Kitkat 4.4 nhe.! Thay mat ah e dung LTE3, cam on bac Vandieutot da Mod ROM cho ah e !

vandieutottienchua thích bài này.
  18. tiensum

19. vntux

vntux Th.Viên chính thức

Thất vọng ghê. Tưởng vô kiếm bản ROM v2. Đọc cái bài viết "********** Hết Sức Chú Ý **********" văng luôn.

20. vandieutot

vandieutot Member

V2 mình sẽ fix bạn nha. Vì V1 nên không thể tránh được sai sót bạn à.

21. vandieutot

vandieutot Member

Hê hê con tê tê ...........

tiensum thích bài này.
  22. Phước Tuấn

Vang, cm on bac VDT ak.!

tiensumvandieutot thích bài này.
  23. vandieutot

vandieutot Member

Hyhy không có gì bác ạ :)

tiensum thích bài này.
  24. tiensum

mà bác @vandieutot@vandieutot ơi ăn nhiều carot dễ bị đau nhức ah có ông kia ăn gần 2 năm ngày nào cũng ăn liệt luon

25. kaitu09cd

kaitu09cd Registed user

Đúng là dư luận viên có khác, ko biết bác dc trả bao nhiêu tiền để đi tuyên giáo thứ này. :))

Gửi từ LG-F260S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

26. cuongdhytn

cuongdhytn Hội Chơi LTE3

ý là sao bác,bác tham gia cái gọi là biểu tình đó à :eek::eek::eek:

27. haithanh0902

haithanh0902 Registed user

Hóng V2 vào chủ nhật tuần tới thôi :)

28. kaitu09cd

kaitu09cd Registed user

Mình ko có đi. Nhưng mình thấy kiểu ng ko có tầm nhìn đa chiều thì ko bao h tiến bộ được. Thôi nói ít hiểu nhiều. :) hehe.

29. cuongdhytn

cuongdhytn Hội Chơi LTE3

Đa chiều thì k phải mỗi bác.nhưng sống trong xã hội phải biết lựa.quan trọng là bác nói thế với bác vdt là k ổn

30. vntux

vntux Th.Viên chính thức

Vì cái bài "Hết sức chú ý" trên mình đã gỡ rom vtd và ko bao giờ xài lại nữa. Hiện nay đã có biểu tình tại SG và HN, nhà nước không cản. Nên đừng đi tuyên truyền như vậy, vậy mới gọi là "phản động" đó.

Hy vọng bạn VDT không phải là Dư luận viên thực thụ không thì đó là một điều sĩ nhục vì cũng đã "trót" xài ROM bạn ấy trong thời gian qua.

Lần sửa cuối: 11 Tháng 5 2014
Đang tải...