1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. rylryl79

rylryl79 Th.Viên chính thức

Em vừa mua 1 con A690s nhưng là máy cũ và thuộc dạng "c" (theo như chổ bán gọi là máy mới từ khoảng 80-85%). Con máy em mua thì viền ko trầy nhiều, nhưng màn hình thì trầy nhiều. Hôm nay ngồi vọc máy thấy có miếng dán dán trên màn hình bị bung ra 1 ít ngay góc, lấy tay khựi khựi thì mới biết đó là miếng dán zin có sẵn, nhưng nó dày và cứng rất khó gỡ, em cố gắng thì gỡ ra được nhưng keo nó dính ghê quá, 1 chùm 1 chùm, nhìn rất khó chịu và khó sử dụng khi vuốt qua vuốt lại bị vướng đống keo đó. Em thử mọi cách cũng ko gỡ lớp keo ra được. Mọi người có ai biết cách nào để gỡ đống keo đó ra ko (chổ nào nhận làm càng tốt) và chổ đánh bóng mặt kiếng của máy ko ?? Ai biết chỉ dùm em ạh, em xin cám ơn, em ở TP.HCM :D

P/S: đây là hình em chụp lại lúc máy còn bị dính 1 ít miếng dán, em đã gỡ ra rồi và vị trí đó chính là nơi dính keo ạh
    [​IMG] [​IMG]

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. vutrunghieunth

vutrunghieunth Registed user

Làm sao mà bị dính ghê thế nhỉ . bác kiếm ít gala đánh cho e nó đi :D

rylryl79 thích bài này.
  3. rylryl79

gala là gì vậy bác?? Em thử lấy nước rửa laptop cũng ko ra, lấy nước rửa tay khô Green Cross thấm vào vãi mềm lau cũng ko ra

4. vutrunghieunth

Gala dùng để đánh bóng nhựa oto :D

5. rylryl79

nhà em ko có cái đó ^_^ . Mà đem ra cho mấy bác đánh bóng mặt kiếng để học đánh bóng lại mặt kiếng luôn thì có có làm giúp luôn ko bác??? Lột miếng dán đó ra mà cứng quá, lấy dao cắt giấy khựi ra với để trong túi quần, giờ mặt kiếng trầy theo luôn

6. vutrunghieunth

Ra quán điện thoại bảo anh có chút gala cho e xin đánh cái mặt này cái nhờ họ cũng được mà . quán nào chả có !

rylryl79 thích bài này.
  7. rylryl79

em xài cana được ko bác??? Ông anh họ làm sửa xe, õng có hộp cana, thấy õng lấy loại đó để đánh bóng nhựa. Mà Xài Gala/cana thì khi đánh như vậy lớp keo đó cũng bung ra luôn hả bác?

8. vutrunghieunth

Như nhau thôi mà . chính nó đấy ngày xưa t gọi gala nên quen mồm ý

rylryl79 thích bài này.
  9. rylryl79

thanks bác. Để mai qua xin ông anh 1 chút. Àh sẵn bác cho em hỏi thêm, trên con a690 của em, cái icon "dial" để bấm số gọi đt thì máy em ko dùng được, bấm vào thì máy hiện ra mục "emergency call", mỗi lần gọi phải vào "call log" rồi bấm sang phần bấm số mới bấm số gọi được, phức tạp quá, có cách nào để khắc phục ko bác??? Em mới xài Sky nên chưa biết gì nhiều

10. huynhphuc1

huynhphuc1 Registed user

Chỉ cach nay bao dam sach 100% ,dùng 1mieg bôg gòn tham vao 1it dau xanh roi chà len mag hjh,khj cha xog lay bog gòn tham í dau thom hay j đo la ok,e đã lm thử va đa thanh còng

Users found this page by searching for:

1. cách go mieng dán màn hình

Đang tải...