1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. magicmousehd

magicmousehd Th.Viên chính thức

Tình hình là con sky a830l của e đang chạy hoàn toàn bình thường thì cách đây 2 ngày thường xuyên bị tự khởi động lại, e nghĩ là do lỗi rom nên cứ để kệ dùng tạm vì đang bận nên chưa có thời gian cài lại nhưng đến hôm sau, sau khi đổ chuông nhận một cuộc gọi thì nó tự restart lại và treo ngay tại chữ vega.
    ngay lúc đó thì máy vẫn vào được recovery và trước đó em có backup lại 1 bản rom stock rồi nên em restore lại(có full wip đầy đủ) máy lên và hoạt động bình thường được tầm 10 phút thì lại bị restart và treo tại chữ vega. e cài cài recovery và restore lại 1 lần nữa thì không được, sau khi restore xong thì máy restart và vẫn cứ treo tại chữ vega, sau lần này thì máy không còn vào được recovery 3e nữa(bấm volum+ và power cũng chỉ treo tại vega), vào fastboot cũng treo tại fastboot luôn. cuối cùng e vào s/w update để up online nhưng khi up xong thì nó cũng khởi động lại và đứng im tại chữ vega.
    tình trạng hiện tại:
    -> vào recovery 3e bị treo tại vega( volum+ và power)
    ->vào fastboot treo tại fastboot luôn( nạp recovery ko dc)
    ->vào s/w update online, up 100% xong cũng treo tại vega ko có hiện tượng gì.
    Hiện tại khả năng của e chỉ đến như vậy nên e đành bó tay, ai có cách gì hay đã từng khắc phục được trường hợp như thế này thì xin giúp e với. e cảm ơn trước ạ

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tags:
  2. trieungoctuyen

trieungoctuyen Registed user

bạn vào được Recovery 3e không ? nếu không dc bạn vào theo cách Volume + và nguồn, khi vào con Robot ngã ngửa bạn thao tác như sau: bấm cùng lúc 2 phím Volume +, - và nhấn nhả nút nguồn (chịu khó 1 chút) máy sẽ vào dc Recovery bạn tiến hành wipe đồi khởi động lại nhé
    Chúc bạn thành công

3. magicmousehd

magicmousehd Th.Viên chính thức

tks bạn nhưng mình có nói rõ tình trạng nó là không vào dc 3e. bấn volum+ và power là nó treo tại vega ngay rồi không làm gì được nữa chứ nếu vào dc con robot thì đã ngon rồi.

4. msmobile

msmobile Th.Viên chính thức

Bác mang qua cửa hàng e để kỹ thuật xem cho nhé

Đang tải...