1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. bigone.tggt.mobi

bigone.tggt.mobi Th.Viên dự bị

Dù đã phát hiện có rất không hề ít bài viết đẩy mạnh game dành cho android không cần sử dụng wifi hoặc GPRS miễn phí trên diễn đàn. Nhưng mình vẫn muốn lập 1 bài viết bộc lộ với các game android mà mình đã gia nhập game qua. các tên game tại đây có tiêu đề của game ....., có tên gọi game đã MOD và có cả game này down trên kho ứng dụng android google phay . (cần để tâm 1 số game này trên CH PLAY miễn phí nhưng có tính năng mua iteam- Bác nào gia nhập game mà thấy có phát sinh phí mong bác thông báo để em xóa hoặc thay đổi thông tin cho người khác biết)- Ngoài ra chuyên đề ở đây lập ra danh sách mục đích bộc lộ game android ..... full nên HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ.

Nếu lỡ các game dành cho android không cần mạng mình tuyên bố trên đây bị trùng cùng lúc bài viết nào đó mong lại người bỏ qua cho mình nhé. Coi như mình re-up link lại tên Fshare cho các bác down. Nếu không nhờ bác để những nguồn link (chỉ trên tinhte.vn) em sẽ nâng cấp với cho bác.

Ngoài ra em cũng chân thành cảm ơn và hi vọng nhận được sự ủng hộ của với người. Chỉ 1 comment, 1 cái bình luận cũng làm em sướng rơn cả ngày.

trò chơi android không kết nối với internet Full ..... Miễn Phí

01 - game này Angry Birds Seasons: Cherry Blossom Festival
    Sự thu hút của các chú chim angry chưa bao giờ giảm đi độ lôi cuốn . Ở phiên bản tên gọi game angry android sau đây các bạn sẽ đến cùng lúc lễ hội Cherry Blossom, một trong cùng lúc lễ hội lớn nhất của đất xá xị hoa anh đào.

Link download game : https://www.fshare.vn/file/4VVE59KS2MOB
    Dung lượng file: 22.9 MB

Yêu cầu: Android 1.6 hoặc cao hơn mới có thể cài được tựa game angry birds android ở đây .

02- Angry Birds Space

Nếu các không muốn chơi tựa game với chú chim hung dữ này theo quy luật thông thường. Hãy đến bộ trận chiến không công bằng giữa các chú chim và các chú heo xanh trên vũ trụ. đến với các quy luật của không gian và đến với 60 cấp độ của màn tham gia chơi giữa các vì sao nhé.

Link tải game : https://www.fshare.vn/file/579G9M4D8T5Y

Áp dụng cho Android 2.2 hoặc cao hơn
    Dung lượng: 43.2 MB

Nguồn: game android offline

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios bởi mobigate, 11 Tháng 11 2016 lúc 20:42
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10 bởi lamlazy3, 22 Tháng 9 2016 lúc 12:23
    Bài viết được quan tâm nhiều
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10
    iTools 3 ver 3.3.7.7 tương thích iOS 10 bởi lamlazy3, 22 Tháng 9 2016 lúc 12:23
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios
    Tải game liên quân mobile phiên bản ios bởi mobigate, 11 Tháng 11 2016 lúc 20:42
    Tags:
Đang tải...