1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. themythiii

themythiii Registed user

1.Tại sao LTE3 không vào được *#*#4636#*#* và thay đổi APN mặc định của mạng vậy các bác ?
    2.Nếu do ROM vậy các bác biết ROM nào hỗ trợ hai cái đó không ?
    3. ROM của bác ĐẠT NGUYỄN có hỗ trợ hai cái đó không ?
    4.Máy bị ám xanh dương có sao không ?
    5.Pin máy mình xài tuột nhanh quá,có cách nào tăng thời lượng pin lên không ?
    6.Máy mình xài nó rất nóng ở phần gần camera có phải máy mình là hàng dựng lại không ?
    7.Mình mua máy full box brandnew ở thienminhmobile cách đây 5 ngày (đủ 2pin,1 dock,1 sạc,1 cáp,1 tai nghe màu đen LG,1 sách hướng dẫn tiếng Hàn),cơ mà mình không biết xem máy nên cứ thấy họ xé tem ra thì chọn mua vậy thôi,vậy cho mình hỏi là có khả năng dính hàng dựng lại không ? Trên thị trường di động loại máy LTE3 đã có hàng dựng lại chưa các bác ?

Chân thành cám ơn các bác giải đáp cho em.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Mua vỏ LTE3 new
    Mua vỏ LTE3 new bởi tears_of_kaliar, 24 Tháng 5 2016 lúc 14:47
    Tags:
  2. romanter2009

romanter2009 Registed user

123 ( bạn up rom v5 của cụ sơn hay rom mới của bác đạt điều fix 2G hoặc 3G)
    4 ( màn em nó ra màu rất chuẩn, không ám xanh , bạn bấm đọan mã này test màn hình thử xem sau , khi mua đt mình cùng thường hay sử dụng mã này test loa,màn,sóng,v.v.v. 3845#*260# trong đó "260 là tên mã đt" )
    5 (pin bác tuột quá thì làm các bước sau trong trang này http://choimobile.vn/threads/huóng...thòi-gian-sủ-dụng-pin-sau-khi-up-rom.9223/ ) nếu ko cải thiện bác thử up rom mới và thực hiện lại bước này
    6. bác nói em không rõ là khi quay camera thì máy nóng hay đang sài thì máy nóng , lưu ý camera em nay tuột pin kinh nhé
    7. có hàng dựng nhé bác, mua máy mới bác nên xem siu đã gỡ chưa, kiểm tra im máy và hộp, test cảm ứng , sóng sánh, wifi,v.v.. và quan rọng nhất là chế độ bảo hành và uy tín cửa hàng , theo quan điểm mình thì msmobile là lựa chọn hàng đầu cho dòng xách tay
    thân

OxHanythemythiii thích bài này.
Đang tải...