1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. mr.tjn

mr.tjn Th.Viên chính thức

Mình sẽ UPdate 10 game 1 và 10 App 1 nhé!!
    Mong AE sẽ ủng hộ để mình có hứng up và chia sẻ cùng anh em những app tốt game hot nhé ^^

[GAME]
    #1:MODERN COMBAT 5

Tựa: Hành Động -Bắn Súng

Nội Dung:
    Một tựa game nóng chưa từng có..đã làm điên đảo bao nhiêu game thủ đứng ngồi không yên chờ đợi từng ngày em nó ra đời.
    Một Tựa GAME BOM TẤN không thể bỏ qua
    Trong game Bạn sẽ bắt đầu cuộc phiêu lưu ở Venice, Italy, v.vv
    Bạn sẽ phải ngăn chặn một nhóm khủng bố vũ trang đang vận chuyển vũ khí hủy diệt hàng loạt.
    Liệu Bạn có thành công trong nhiệm vụ cực kỳ khó khăn này không? Hãy chơi để tìm ra câu trả lời cho chính bạn và mọi người.

.:: LINK DOWN: http://eplay.vn/android/app/com.gameloft.android.ANMP.GloftM5HM.html?rvu=5389bd150cf2ae2cb3ed1664&chid=1300&pn=pc_emqHO281xzN3NmtGez6DS ::.

#2: BLOOF & GLORY
    Tựa: Đối Kháng

Nội Dung:
    Nếu bạn đã từng coi qua những bộ fiml Về Những Chiến Binh La Mã phải chiến đấu vì danh dự và sự tự do cho bản thân
    thì Bạn sẽ không bao giờ bỏ qua tự game như thế này đâu!
    Bởi vì sao? Bạn sẽ được một lần cảm nhận sự khốc liệt lẫn cảm giác sinh tồn là như thế nào
    Hãy chơi để cùng chia sẻ cảm xúc với mọi người nào.
    Cách chơi:
    Né đòn bằng cách sáng trái hay phải
    Tấn công bằng cách vuốt những đường chém vào đối thủ theo kinh nghiệm và kỹ năng bạn có
    .:: LINK DOWN: http://eplay.vn/android/app/com.glu.gladiator2.html?rvu=5389bd150cf2ae2cb3ed1664&chid=1300&pn=pc_emqHO281xzN3NmtGez6DS::.

#3: Call of Mini Infinity
    Tựa: Hành Động- Bắn Súng

Nội Dung:
    Được chuyển thể tự tựa Game cùng tên Call of Mini sẽ mang đến cho Bạn một góc nhìn ngộ nghĩnh và mới lạ và không kém phần hấp dẫn
    Hãy lập đội để cùng nhau chiến thắng kẻ thù , gắn bó tình anh em khắp mọi nơi
    Hay Bạn có thể là 1 kẻ đơn thương độc mã chứng tỏ mình GIỏi như thế nào với hàng ngàn đối thủ nặng kí đang chờ đón.
    Cách Chơi:

Phím Phải bắn súng
    Phím trái di chuyển
    Vuốt giữa màn hình để chọn hướng di chuyển
    Và vài nút hỗ trợ cho việc đổi sung và dùng skill.
    DOWNLOAD:

#4: Grand Theft Auto
    Tựa: Hành ĐỘng - Nhập Vai
    Giới Thiệu:
    Một tựa game khá quen thuộc với các game thủ trên PC một thời. Nay được chuyển thể dưới dạng game Mobile mà vẫn lôi cuốn không thua kém gì trên PC.
    Trong game bạn sẽ tha hồ tung tăng lựa chọn công việc hay sở thích riêng cho mình.
    Lái những chiếc xe hàng hiệu và đặc biệt là )) oánh người giết người mà không sợ bị bắt.
    Nói vui thế thôi. ĐỜI THỰC và GAME cũng như nhau đó. Bạn sẽ sống trong game như thế nào? Mời các bạn cùng chơi và trải nghiệm
    DOWNLOAD:

#5: Dark Avenger

Tựa: RPG
    Nội Dung:
    -Một tựa game được đánh giá là ĐẸp và Có lối chơi phong phú
    - Người chơi có thể chơi cả 2 chế độ ON và OFF
    - Những misson luôn gây cho bạn những thử thách bất ngờ xen lẫn những giây phút chờ đợi từng giờ săn Boss đủ các loại
    - Chế độ đấu Thế giới mở ra cho Bạn cọ sát và thách đầu với bất cứ ai trên thế giới.
    Hãy đắm chìm vào thế giới của Dark Avenger để cảm nhận được thế nào là RPG nhé các bạn!!!
    Tôi chờ bạn ;)
    DOWNLOAD:

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Lần sửa cuối: 25 Tháng 9 2014
    Tags:
Đang tải...