1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. truongRV

truongRV Th.Viên chính thức

Như anh em đã biết thì chiếc SKY A910 này có trang bị cảm biến vân tay, cơ mà Pantech lại cực khắm khi để nó tách biệt ra ngoài đi cùng một nắp lưng khác và bán riêng hoặc tặng kèm khi mua chính hãng. Cơ mà giá chính hãng thì mặn quá rồi, nên nếu anh em mua hàng xách tay thì muốn dùng cái này lại phải mua thêm.

Hôm nay làm cái trên tay xem sao, anh em tự coi và xem xét xem có đáng trong cái giá đó không nhé.
    Đây là video cho anh em nào lười đọc:

Thiết kế

Theo mình thấy về thiết kế thì cái này khá ổn, nó được Pantech làm khá đẹp ở mặt sau, cơ mà không biết nó có dễ vỡ không vì mình sờ vào nó kiểu cũng mềm mềm những cũng thấy có cảm giác k được dẻo như nhựa dẻo để có thể uốn cong. Nên tốt hơn hết là đừng làm gì dại dột cả, cứ ăn chắc mặc bền.

Cách bố trí phím bấm cũng dễ nhấn, nó khá mềm để nhấn vào thấy êm chứ không cứng nhé. Tuy nhiên lại cái kiểu thiết kế phím này là nó được dính vào một bên mà thôi, chứ k phải là đi liền vào toàn bộ cái ốp do đó nó có thể trở thành điểm yếu bởi vì khi bạn vô tình vướng vào sợi dây nào đó thì rất có thể nó sẽ bị đứt.

Tính năng

Bảo mật vân tay sẽ có trên chiếc máy này nếu nó sử dụng ốp lưng này, cái phần cứng của cái cảm biến vân tay này được làm rất mỏng. Mình khá bất ngờ về điều này, nó làm cho chiếc ốp không quá dày. Ngoài ra thì ở phía dưới chúng ta cũng có thêm cả chip NFC được tích hợp nữa. Nên mình thấy cũng không quá là chát để bỏ tiền ra tậu nó.

Ngoài hai cái trên mình nói thì khi dùng bảo mật vân tay thì chúng ta còn có thể sử dụng thêm một ứng dụng nữa mà Pantech cho chúng ta đó là Secret box, đây là ứng dụng giúp cho bạn khóa nội dung lại mà không cho ai xem, nó có thể xóa ảnh, video, nhạc và ghi chú cho bạn. Và nó bảo mật bằng việc sử dụng vân tay của bạn để khóa nội dung đó lại.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    Tags:
    nghiemducthuMobileCity thích bài này.
  2. ngoctuan_nhp

ngoctuan_nhp Th.Viên chính thức

Có cũng tốt nhưng hiện tại xa xỉ quá. Chừ chừng nào doaw xuống còn 1 nửa thì cũng cố sắm dùng thử...

nghiemducthu thích bài này.
  3. MobileCity

MobileCity Th.Viên chính thức

Em cũng nghĩ 500K là hợp lý

4. veso2010

veso2010 Th.Viên chính thức

noí chưa hết tính năng cuả ốp lưng sky 910

MobileCitynghiemducthu thích bài này.
  5. nghiemducthu

nghiemducthu Registed user

Còn cái gọi là "chuột thông minh" hả cụ.
    Cá nhân em thấy quả nắp lưng nay hay có cái hay dở cũng có luôn.hay thì các bác nói hết rồi.
    Còn cái dở đầu tiên em thấy là nó che hết cái đường nét của máy,cái dở thứ 2 là dễ lọt bụi vào khe viền giữa máy với ốp.nhìn bẩn bẩn,mất mỹ quan.cái dở thứ 3 là dễ mất kết nối giữa ốp với máy. (Cái này là bực mình nhất, vì khi đúc túi quần jean kéo ra không để ý nó hơi kênh 1 tí mà vuốt vuốt mãi không mở màn hình,lần đầu lại cứ tưởng máy bị đơ.:D )

Lần sửa cuối: 30 Tháng 1 2015
    MobileCity thích bài này.
  6. sacnguyen

sacnguyen Th.Viên chính thức

Bác chán rồi có thanh lý cho em không ạ

7. nghiemducthu

nghiemducthu Registed user

Bao nhiêu bác

8. sacnguyen

sacnguyen Th.Viên chính thức

Bác thanh lý bao nhiêu cũng ok, máy e màu đen ạ!

Users found this page by searching for:

1. sky a910 có cảm biến vân tay không

,
  2. cảm biến vân tay cho a910

,
  3. sky a910 cảm ứng vân tay

,
  4. co nen dung op bao mat van tay sky a910
Đang tải...