1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. thanhguitar95

thanhguitar95 Th.Viên chính thức

sắp tới mình định mua e galaxy j ở sài gòn mà không biết cửa hàng nào ở đây làm ăn uy tín hết. Thấy tiệm nào cũng có phốt hết. Mua hàng xách tay nên muốn tìm cửa hàng uy tín hihi nhờ các bác tư vấn giúp e ạ. Cảm ơn các bác nhiều.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. voanh1988

voanh1988 Th.Viên chính thức

Bạn có tiền thì bỏ 7tr ra congnghenhat hoặc pcn nhé. Máy nguyên bản chuẩn chưa unlock. Mua rồi mới unlock

3. itvn87

itvn87 Th.Viên chính thức

Ko hiểu sao em mới dùng con j này có 1 tuần mà cảm thấy chán nó quá.em mua đạp hộp tại clickbuy uy tín. Chạy ram thì nhạy loạn cào cào. Từ 1g lên 2.7gb. Camera thk thoảng báo nóng ko chạy dc. Một số phần mềm thì fc.em đã bọc thép cho nó bằng bao da. Mặt kính cường lực. Pin dự phòng. Thế mà hôm qua gỡ cái bao da ra cầm em em nó cứ kêu ẹt ẹt nghe rất khó chịu... cảm jac rất rẻ tiền. Kiểu này mà ko có vỏ và nắp lưng thay. Thì chỉ sau 1 năm quấn băng dính hết....
    khuyên bạn ko lên mua kẻo hối hận

4. locmobile_tv

locmobile_tv Th.Viên dự bị

Công nhận là con J nếu tháo nắp lưng nhiều lần sẽ không còn được khít như trước nữa, nhưng ngoài cái nắp lưng ra thì em nó vuông vắn chắc chắn phết. Chắc bạn không may mắn rồi.
    Vấn đề FC và RAM thì do phần mềm thôi, J nhiều ROM ngon, bạn thử up lại bản khác xem.
    Với thiết kế vuông vắn nam tính, cấu hình cao, Galasy J ngon trong tầm giá, nếu muốn mua bạn cứ đến trực tiếp cửa hàng, trên tay và cảm nhận, nhớ test máy kĩ 1 chút để khỏi gặp phải trường hợp không may như bạn trên. Chúc bạn sớm mua được máy mới.

5. lucbinhdinhit

lucbinhdinhit Team SS Điều Hành Viên

didongviet deeeeeeeeeeee

Đang tải...