1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. hieuhx68

hieuhx68 Registed user

Sử dụng smartphone với rất nhiều tính năng đỉnh cao như quay phim chụp ảnh, xem phim nghe nhạc. là 1 bộ phim bạn down trên mạng, hay là 1 đoạn phim do bạn làm đạo diễn.những bức ảnh lên đến ~10MB lưu lại những kỉ niệm đẹp của bạn. được chụp và quay từ những chiếc phone đình đám hiện nay.
    bạn muốn cất giấu nó, chỉ mình bạn biết.chỉ mình bạn xem.rất đơn giản.hiện nay đã có app Vault giúp bạn thực hiện dễ dàng điều đó.phiên bản free nhưng quá đủ cho bạn.dữ liệu có thể lên đến vài chục GB nhưng rất nhanh chóng và gọn nhẹ sẽ được ẩn đi

link down chplay: https://play.google.com/store/apps/...yLDEsImNvbS50aGVyb25yb2dlcnMudmF1bHR5ZnJlZSJd

Đầu tiên cài và chạy lần đầu em nó sẽ bắt mình cài đặt password, cái này đơn giản thôi.nhập 1 lần và xác nhận là ok

Vào giao diện bên trong thì muốn vào xem chọn pic và video để ẩn thì tích vào khóa rồi chọn
    Su khi chọn xong ảnh thì chọn cái khóa là HIDE như vậy ảnh và video đã được dấu đi

Đây là thư mục chứa ảnh và video đã được dấu.

Muốn mở video hay pic nào bạn chỉ cần chọn và nhấn vào cái khóa UnHIDE oke.như vậy là xong

Chúc các bạn thành công.và hi vọng nó bổ ích với các bạn.còn với tôi nó thật bổ ích.;)

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
    fakevklchipxinh_binhga thích bài này.
Đang tải...