1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. thienphucthinh

thienphucthinh Registed user

Tình hình máy em bị treo logo VEGA, sau khi được nghiên cứu trên mạng các bác hướng dẫn cho em là phải up lại, em cũng load về đầy đủ các khâu chuẩn bị (driver, recovery, rom đúng theo máy A 870L
    => Em off máy (tháo pin ra), vì nó bị treo em không biết cách nào để off nên tháo pin là cách cuối cùng của em.
    => Kế tiếp em bấm đồng thời volume +/- ( nút tăng giảm âm lượng) và nút power ( nút nguồn), máy bắt đầu boot vào logo VEGA và vào chế độ revovery,
    => Trong các mục *** ITEMS *** hiện lên 6 dòng, theo thông tin em phải chọn FASTBOOT để đưa máy nhận computer (máy tính) thì mới vào recovery để bắt đầu up rom. nhưng ngặch nỗi máy em không chọn được items nào mà nó cứ chạy xuống dòng cuối cùng là " TURN ON RAMDUMP", mặc dù em bấm lên items FASTBOOT cũng không được,
    ==> Em nghĩ nó bị kẹt cái "volume - " rồi hay sao cho nên em không thể up rom được.
    *==> Xin các bác cao thủ chuẩn đoán bệnh cũng như giúp em có thể nào up rom lại được không. Xin chân thành cảm ơn.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Bài viết mới nhất
    870L bị mất imel
    870L bị mất imel bởi kyhuu007, 31 Tháng 8 2016 lúc 08:45
    Lần sửa cuối: 17 Tháng 3 2015
    Tags:
    thanhanyb123 thích bài này.
  2. thanhanyb123

thanhanyb123 Green Arrow Điều Hành Viên

Quá khó =.=! Sửa volume đi đã

3. thienphucthinh

thienphucthinh Registed user

Đã tháo ra vệ sinh bàn phím rồi thay cáp thử, vẫn như cũ các bác ạ, có khi nào bị lỗi gì không ? bác nào gặp tình trạng trên chưa xin cho em được biết ý kiến với.

Đang tải...