1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. acaydanba

acaydanba Registed user

Mình đang tập dùng dòng android, lựa chọn dùng thử con S2 hd E120L, mình đang tập cài rom mà không biết cài như nào. Mình học cài theo ở đây:
    http://choimobile.vn/threads/rom-4-1-2-samsung-shv-e120l-jb-4-1-2-v3-6vn-by-letuan.4567

đến bước cài cwm.recovery.6.0.2.8 qua Odin thành công rồi, Mình đã làm hết các bước xong nhưng không thể nào vào đc cwm.recovery 6.0.2.8 toàn vào đc <3e> thôi (Mình làm theo hướng dẫn là tắt máy, bấm 3 phím volume + & volume - & nguồn, máy rung thì bỏ nguồn cứ giữ 2 phím volume nhưng chỉ vào đc recovery <3e> thôi chứ không vào đc recovery 6.0.2.8), bác nào hướng dẫn em với làm sao để vào được cwm.recovery 6.0.2.8 với. thanks

Mình làm đến phần này rồi:
    4. Tắt điện thoại khởi động vào cwm.recovery bằng cách nhấn cùng lúc phím Nguồn + Vol + và Vol -. Khi máy Rung thì thả phím Nguồn ra vẫn nhấn 2 phím Vol cho đến khi vào được cwm.recovery.6.0.2.8.

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
  2. msmobile_help

msmobile_help Registed user

Bác thử flash lại qua odin rồi vào lại xem sao e vào vẫn chạy bình thường mà

3. acaydanba

acaydanba Registed user

Bác có file CMW recovery qua odin con này không cho mình xin 1 bản chuẩn với, hoặc cài qua zip cũng được, thanks bác. Mình xác nhận là vào đc vì mình vừa thử cài bản rom có tích hợp sẵn cái recovery này thì vào ngon. chắc tại bản recovery mình cài qua odin lỗi thôi.

msmobile_help thích bài này.
  4. msmobile_help

msmobile_help Registed user

E vẫn đang dùng cái cwm này mà bác

Users found this page by searching for:

1. huong dan cai cwm recovery cwm 6.0.2.8

Đang tải...