1. ANH EM CHÚ Ý CHỈ SỬ DỤNG CÁC HOST SAU ĐỂ UPLOAD/DOWNLOAD FILE !
    Dismiss Notice
  1. nhok9xls

nhok9xls Registed user

Tình hình là sáng mai đi mua em Sky A840S, lên diễn đàn mong anh em chỉ cho vài thủ thuật hay cách xem điện thoại để có được 1 em ngon nhất.

Em tính mua 1 con FullBox 100% nhưng với tình hình thị trường hiện nay thì anh em biết rồi đấy, thật giả lẫn lộn kể cả fullbox, có nhiều chỗ vì đồng tiền mà đánh mất lương tâm nghề nghiệp cũng là chuyện bình thường.

Vậy em muốn hỏi khi mua 1 máy điện thoại 100% Fullbox thì chúng ta cần xem xét nhưng gì để có thể chọn được 1 em chất lượng tốt nhất ? Mong các bác tư vấn nhiệt tình, em xin cảm ơn :D

• Mở iCloud all iPhone/iPad: 6/6S/7/7+,...
    • Mở qua IMEI, trực tiếp trên servers Apple !
    • Thời gian chờ chỉ 1-24h, 100% thành công !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    • Unlock all iPhone lock Nhật, Mỹ: 5,5S,6,6S,7/7+ !
    • Thời gian chờ chỉ từ 1 ngày, 100% thành công !
    • Hỗ trợ tất cả các nhà mạng/quốc gia !
    • Hỗ trợ máy đã báo mất: Lost/Stolen/Blacklist !
    Tags:
    msmobile thích bài này.
  2. dokyson

dokyson Administrative

Bạn xem phụ kiện còn dán seal không, ninon không đc bóc ra. Kiểm tra trấu của pin xem đã bị dùng nhiều chưa

nhok9xls thích bài này.
  3. nhok9xls

nhok9xls Registed user

chỉ cần 3 yếu tố đấy là đủ hả bác ?

4. hanzoo1504

hanzoo1504 Điều Hành Viên

lamngocthanh82 thích bài này.
  5. nhok9xls

nhok9xls Registed user

Thank bác hanzoo, rất chi tiết, à mà bác cho em hỏi cái này với, em thấy bác quảng cáo cho MSmobile rất nhiều nên em cũng tò mò ghé qua xem thử, em thấy có 1 loại Sky A840S Brow và 1 cái A840SP ( Bản đặc biệt ). Em đang thắc mắc cái bản gọi là bản đặc biệt này có gì hót so với cái 840S Brow, em so sánh 2 cái câu hình thì thấy gần như là ngang nhau không à ??
    http://msmobile.vn/dienthoai-98-0-sky.html
    Đọc hết thấy hơn mỗi là bản đặc biệt thì màn hình 5 inches còn bản BROW màn hình 4 inches @@

6. dokyson

dokyson Administrative

Cả 2 bản đều màn hình 5 inch đó bác. Bản đặc biệt là có kèm thêm cái ốp lưng chính hãng có 3 màu để thay đổi thôi, còn phần cứng như nhau hết

Gửi từ Sky A850 sử dụng ChoiMobile app

7. msmobile

msmobile Th.Viên chính thức

Bác ơi, bác trực tiếp ua cửa hàng em test máy. Bên em sẽ tư vấn cụ thể cho bác ạ. MS chúng em luôn cam kết mang lại những sp chất lượng nhất đến với khách hàng cùng với dịch vụ khách hàng tốt nhất ạ.

Đang tải...