A850 bản L lỗi wifi.

Thảo luận trong 'SKY A850' bắt đầu bởi quantran2505, 7/6/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. quantran2505

Newbie

28/2/13
    24
    8
    0
    Nam
    Tình hình là E A850 của mình tự dưng không dùng được internet bằng wifi mặc dù sóng wifi vẫn đầy căng vì mình ngồi cạnh modem, 3g thì vẫn bình thường, máy mình đang chạy rom 4.1.2 của chơi mobile do bên didongthongminh chạy giúp. Có bạn nào bị lỗi như mình không ? Ai có cách khắc phục hướng dẫn giúp mình với... cảm ơn đã đọc bài.....

4 people like this.
  2. tedofu_katozi

tedofu_katozi TNT Team
    Senior Member

10/12/12
    2,108
    5,588
    0
    Nam
    Trồng khoai sắn và nuôi gà
    Nơi con sông Hồng chảy vào đất Việt.
    Bạn có thể flash lại rom binx 2.17 mới nhất. sau đó chuẩn bị đỡ đòn zip của box 850 hot hot anh Vượng Sì Ke build. Nếu cần ngay có thể qua MsMobile các anh ấy chạy giúp. Hoặc ... mang ra didongthongminh để đòi đc xử lí

2 people like this.
  3. quantran2505

Newbie

28/2/13
    24
    8
    0
    Nam
    Mình cũng thuộc dạng gà rù công nghệ :), nếu không phải mong các bạn nhẹ tay ,nhưng đây là lỗi của rom hả các bạn ?

4. quantran2505

Newbie

28/2/13
    24
    8
    0
    Nam
    Mình cũng thuộc dạng gà rù công nghệ :), nếu không phải mong các bạn nhẹ tay ,nhưng đây là lỗi của rom hả các bạn ?

5. love edition

Senior Member

15/3/13
    438
    350
    0
    Nam
    Có thể thôi chứ chưa khẳng định chính xác. Nhưng bạn phải chạy lại rom để biết chính xác là do cái gì đã.

6. msmobile

Senior Member

10/12/12
    11,225
    8,172
    0
    Nam
    Bác có thể test thử ở 1 vài trạm wifi khác, nếu ko đc bâc phải về rom gốc test lại. Nếu ko đc bác mang qua MSmobile 16 trường Chinh để đc giúp đỡ ạ.