Các bác nhận xét pin của em như thế này bị chai nhiều chưa? có ảnh

Thảo luận trong 'SKY A850' bắt đầu bởi quanghuy0108, 26/7/14.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. quanghuy0108

Newbie

8/7/14
    27
    15
    0
    Nam
    Em dùng sky 850 các bác xem hộ em với nha thank nhiều

Gửi Từ IM-A850K Trên App ChoiMobile.

Các file đính kèm:

2. hungsk92

Senior Member

23/9/13
    107
    120
    0
    Chưa chai, còn tốt lắm.

3. phamson26490

Newbie

14/7/14
    4
    2
    0
    Nam
    Sự khó chịu thường gặp nhất của những người dùng Android có lẽ là tình trạng thiết bị hay bị lag, tình trạng lag có thể ít gặp với những thiết bị có cấu hình cao hoặc sử dụng ít phần mềm. Nhưng với những thiết bị “cổ” thì lag làm cho người dùng cảm thấy hết sức khó chịu khi thoát khỏi ứng dụng và quay về màn hình rất chậm.
    Mới đây, một thành viên của cộng đồng XDA với tên lambgx02 đã nghiên cứu tận gốc vấn đề và đưa ra một vận dụng rất đơn giản để loại bỏ tình trạng lag trên những thiết bị Android. vận dụng này sẽ giúp cho các phần mềm tăng tốc cho android phát động nhanh hơn, màn hình chính khi chuyển trang sẽ không bị trễ và chiếc điện thoại hoạt động hiệu quả hơn. Tất nhiên, thiết bị phải được Root mới có thể dùng được phần mềm này.
    Giao diện của ứng dụng rất đơn giản với nút tắt bật và tự động chạy mỗi khi bật máy.

hap-dan-voi-ung-dung-lam-giam-lag-tren-android.jpg hap-dan-voi-ung-dung-lam-giam-lag-tren-android.jpg

2 people like this.
  4. dacedam

Official Member

22/7/14
    35
    10
    0
    Nữ
    Thank bạn đã chia sẻ bài viết rất có ích này, nó thực sự hữu ích đối với mình.
    Mong bạn có thêm nhiều bài viết như thế này nữa

5. quocdung108

Senior Member

9/4/13
    144
    54
    0
    Nam
    Úp cho bác thớt nhé. Em ké tý, mình đang thừa một bộ dock+ pin sky 850, do máy bị móc túi mất rồi nên bán phụ kiện, bác nào cần thì pm em để lại giá rẻ. 0166.88.năm một ba hai năm.