Cần tư vân mua điện thoại tầm 6 triệu .

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua điện thoại' bắt đầu bởi evil123, 8/10/14.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. evil123

Newbie

17/2/13
    10
    0
    0
    Nam
    6 tr thì mình thấy LG G2 và GLX J có cấu hình khỏe nhưng có nhiều tin đồn G2 thì dể vở, còn J thì bị bong tróc cái viền xung quang máy . Bạn nào xài qua 2 con này cho mình ý kiến, hay tầm 6tr thì mua máy nào ?
    Mục đích chủ yếu là chơi game, xem phim, lướt web và pin ở mức khá. Mong mọi người tư vấn

2. nguyentu_5987

Senior Member

15/12/12
    221
    32
    0
    Nam
    G2 không phải là dễ vỡ mà là có vài con bị lỗi die cảm ứng bạn ah. cảm ứng thì bạn cũng không cần lo vì nhiều cửa hàng có bảo hành vàng - bảo hành cả nguồn,màn hình,cảm ứng. J thì mình chưa nghe thấy ai bảo bị bong viến cả.
    xét về cấu hình thì j có vẻ nhỉnh hơn 1 tý. nhưng xét về hiệu năng sử dụng thì mình thấy nó như nhau.
    Giá sản phẩm bạn có thể tham khảo bên mình :http://ttmobile.com.vn/ - 101 vương thừa vũ - thanh xuân - hà nội bạn nhé

2 people like this.
  3. selupan

Senior Member

18/3/13
    527
    725
    0
    Nam
    uppppp

4. Mr.Os

Official Member

18/8/14
    52
    55
    0
    Nam
    làm con LG G2 đi bác vừa tư vấn thằng em mua con G2 isai có 5tr :3

5. shop99vn

Official Member

6/11/14
    73
    4
    0
    Nam
    làm con sky A870 đi bác, ngon bổ rẻ

6. Tran Hong Phuc

Newbie

20/11/13
    15
    9
    0
    Nam
    Làm con galaxy s4 đi bạn, sky 870 pin chán lắm chụp hình xấu bán dễ lỗ lắm

7. locmobile_tv

Newbie

15/11/14
    13
    0
    0
    Nam
    Chơi Game nhiều thì lên chọn dòng Samsung, màn LG yếu hơn, bạn chơi game thường xuyên nóng máy thì sợ em nó không được bền. Trong tầm này Galasy J với S4 là chuẩn. J RAM lớn hơn nhưng cầm trên tay mình thấy S4 đẹp và ngọn hơn nhiều.