cho e hỏi....e cài mật khẩu nhưng h mở máy báo mk sai k mở dc,,,,,vay h làm thế nào mở dc mà k phải

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - hỏi đáp, trợ giúp' bắt đầu bởi duyluan, 23/11/14.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. duyluan

Newbie

23/11/14
    4
    2
    0
    Nam
    cho e hỏi....e cài mật khẩu nhưng h mở máy báo mk sai k mở dc,,,,,vay h làm thế nào mở dc mà k phải chạy lại ch trình k.....a e giúp vs....máy mới mua nên k bjt.....thanks mn

2. hoanghai.gsm

Newbie

23/5/16
    5
    2
    0
    Nam
    đồng nai
    Ko cho thông tin đời máy thì lấy búa đập mật khẩu nha bác

3. Bin.X

Newbie

8/6/16
    2
    0
    0
    Nam
    Bình Định
    không có thông tin máy thì chỉ có vác chày nện nó nhả MK ra thôi nhé ;)

4. ducba.tb

Newbie

2/7/16
    2
    2
    0
    Nam
    Thái Bình
    Lên cụ Gồ tìm cách hard reset cho đời máy tương ứng - Note : sẽ mất dữ liệu và cài đặt máy về mặc định

5. ducba.tb

Newbie

2/7/16
    2
    2
    0
    Nam
    Thái Bình
    Lên cụ Gồ tìm cách hard reset cho đời máy tương ứng - Note : sẽ mất dữ liệu và cài đặt máy về mặc định

2 people like this.
  6. Hung Ford

Newbie

25/9/16
    2
    0
    0
    Nam
    Em cũng có 1 vấn đề nhờ ae giúp. Số là em đc gởi về cho 1 cái S6 edge, cơ mà sau khi hard reset thì lúc setup mới, máy cứ yêu cầu đăng nhập lại email đã cài đặt và sao lưu trước đó. Vậy có cách nào để e reset luôn email cũ hay bỏ qua bước đó đc ko ah? Em cảm ơn

7. 7601

Newbie

bác phải nói cụ thể tí chứ, nói chung chung thế ai mà biết được, nếu bác không biết thì tốt nhất là mang ra quán họ làm cho, mất 50k tội quên km là lại dùng được ngay

8. duhiephoa

Official Member

5/10/16
    34
    2
    0
    Nam