Cứu em với ! LU6200 bị loạn cảm ứng

Thảo luận trong 'LG SU640, LU6200' bắt đầu bởi Valkyr, 2/8/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. Valkyr

Newbie

2/8/13
    4
    2
    0
    Nam
    Con LU6200 của e đang bị laonj cảm ứng có lẽ là do sạc vì e dùng sạc cáp của ss mà củ của sky ( ngu quá ) vừa cắm sạc vừa , lần đầu tiên nó chỉ bị khoảng 30s , e rút sạc ra ngay vì không mở được khóa bàn phím nữa , đến lần thứ 2 ( khoảng 1 2 ngày sau nó hiện chữ chế độ an toàn góc dưới cùng bên tay trái rồi loạn luôn ( nó mở lung tung các chương trình trên máy ) . Bây h thì thỉnh thoảng lại dùng được nhưng được khoảng 10ph lại chạy loạn chương trình , hoặc đứng im luôn . Khóa bàn phím lại mấy lần lại dùng được 1 chút . Có bác nào bị rồi cho e cái tư vấn với . Helpppppppppppppppppp

2 people like this.
  2. Valkyr

Newbie

2/8/13
    4
    2
    0
    Nam
    K ai giup e a T_T hu hu hu

3. dokyson

dokyson Administrator
    Thành viên BQT Administrator

9/12/12
    18,143
    37,713
    0
    Nam
    Cụ tháo pin ra để máy không khoảng 1 ngày để nó clear hết các điện tích trong máy đi xem sao

4. Valkyr

Newbie

2/8/13
    4
    2
    0
    Nam
    Vẫn không được bác ạ T_T

5. Valkyr

Newbie

2/8/13
    4
    2
    0
    Nam
    K ai giup e a hix hix

6. o2cuibap

Senior Member

12/12/12
    155
    133
    0
    Nam
    Thay cảm ứng mới thôi bác ạh! Cho em hỏi, sử dụng củ sạc Samsung mà cáp Sky thì có vấn đề gì hở bác? Có phải ý bác là: sử dụng như thế mới gây ra hư cảm ứng? :rolleyes: