Chia sẻ Đoán mộng giấc mơ thấy mình là cô dâu

Thảo luận trong 'Cần mua' bắt đầu bởi dudoan, 13/10/16.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. dudoan

Senior Member

29/10/15
    126
    0
    0
    Nữ
    Đêm qua, trong giấc ngủ say bỗng dưng bạn mơ thấy hình ảnh một cô dâu xinh đẹp, lộng lẫy đang sánh bước với người chồng của mình. Bạn cho rằng đây là giấc mơ đẹp và mang lại nhiều điềm may mắn. Nhưng thực chất có phải vậy không? Đám cưới có thực sự là một giấc mộng đẹp? Cùng kết quả XSMB hôm qua đi khám phá giấc mơ nhé!

Một giấc mộng kì lạ là mơ thấy cô dâu bị bắn thì đây là giấc mơ cho thấy bạn là người nữ tính, đầy chất dịu dàng, quyến rũ. Mộng thấy người đàn ông đang cầu hôn cô dâu cho thấy đây là người có tính cách khô cứng, không có sự dịu dàng, nhẹ nhàng hay tinh tế. Chiêm bao thấy mình là cô dâu ý nói mong muốn được kết hôn với người yêu.

Ngủ mơ thấy cô dâu là điềm báo gì?

Ngủ mơ thấy mình là một cô dâu, trong mơ, bạn đang bước đến nhận chiếc nhẫn của người mình yêu cho thấy bạn là một cô nàng nữ tính, tinh tế, hiểu chuyện. Giấc mơ thấy mình mặc áo màu trắng thể hiện sự trong trắng cùng với tình yêu mãnh liệt của bạn. Trong mơ thấy hôn lễ của người quen bạn cần phải đề phòng vì sắp có chuyện thị phi.

Theo kết quả XSMB ngày hôm nay trực tiếp nhanh và chính xác nhất người độc thân mà mơ thấy mình là cô dâu thì đây là giấc mộng biểu thị niềm vui và hạnh phúc trong tình yêu hiện tại. Mộng thấy kết hôn với người yêu cũ nói rằng bạn chưa từ bỏ được người yêu cũ và chưa thể chấp nhận được sự thật đã xảy ra trong quá khứ là những việc mình đã làm sai.

Điều may mắn trong giấc mơ

Với giấc mộng là cô dâu của người yêu cũ thì bạn cần phải bỏ đi tính cách bảo thủ của mình nếu như muốn được người khác yêu quý hơn. Tuy nhiên, trong một khía cạnh khác, mộng thấy người yêu cũ là chú rể lại là điềm báo vui mừng, công danh sự nghiệp sẽ lên như diều găp gió, mọi chuyện đều có một kết thúc đẹp viên mãn.

NẾu như đam mê xổ số thì đừng bao giờ bỏ lỡ những con số may mắn phát tài mà giấc mơ đã đem tặng bạn thông qua những con số tương ứng với giấc mơ nhé! Các chuyên gia KQXSMB - SXMB - KẾT QUẢ XỔ SỐ MIỀN BẮC TRỰC TIẾP HÔM NAY đã đưa ra con số đại cát với giấc mơ này đó là: 23 - 72

2. lehieu2112

Newbie

8/11/16
    5
    0
    1
    hay, nhưng ko thiết thực