Driver MTP SKY IM-A840s (WIN XP)

Thảo luận trong 'SKY A840' bắt đầu bởi tiendung1234, 4/8/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. tiendung1234

Official Member

20/7/13
    48
    67
    0
    Nam
    về lại xp thì thấy ko cài đc mtp driver nên đành phải mò và chắc ko ít các bác trong đây cũng bị tương tự.
    sau một hồi mày mò thì cũng down đc cái hỗ trợ mtp cho em nó.
    các bác vào đây down :
    Link microsoft : http://download.microsoft.com/downl...-Mode_Driver_Framework_Install-v1.0-WinXP.exe
    bác nào ko vào đc trang ms thì vào link mediafire : http://www.mediafire.com/download/aei4b3w1gwuzb0p/UMDF-v1.0-WinXP.exe
    Lưu ý : uninstall driver MTP device trong phần device manager trước.sau đó cài vào cắm cám và hưởng thụ
    nên down từ trang ms để khỏi fải đổi thừa bị dính virus này nọ nhé.mình sợ vụ này lắm.( mem mới nữa chứ :) )

15 people like this.
  2. ngô đức thảo

Newbie

7/7/13
    8
    0
    0
    Nam
    tình hình mình đang dùng win xp m dow file về rồi chạy file nó hiện ra cái này SKY USB Driver software is alrealy installed có nút ok ở dưới nhưng mà trong my computer chưa có bộ nhớ h phải làm sao nhỉ các bác

3. ngô đức thảo

Newbie

7/7/13
    8
    0
    0
    Nam
    ko đk bác ơi t chạy file đó nó báo lỗi

4. ngô đức thảo

Newbie

7/7/13
    8
    0
    0
    Nam
    hay do máy tính e ko đủ driver nhỉ

5. quangha_vn

Newbie

9/4/13
    23
    35
    0
    Nam
    Kĩ thuật viên máy tính, máy in
    Phú Thái - Kim Thành - Hải Dương
    Chủ thớt cho em hỏi ngu chút là em chạy đc lên MTP rồi. Nhưng có điều là chỉ hiện lên các folder của máy + thẻ nhớ. bên trong thẻ nhớ ko có ji cả là sao ạ?

6. loveforever_phb

Newbie

23/10/13
    1
    0
    0
    Nam
    cách này còn dc ko mọi người

7. tupc

Newbie

24/3/15
    16