Giúp em lưới che loa SAMSUNG M110S

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Tin Tức, Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi ngocsuongvn, 8/2/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. ngocsuongvn

Newbie

8/2/13
    1
    0
    0
    Nam
    Em xin chào cả diễn đàn, hôm nay em viết bài rất mong được các bác trong diễn đàn giúp đỡ, chẳng là em nhận thay màn hình chú Sam Sung I9000 của khách, thay xong ngon lành không vẫn đề gì nhưng mà hỡi ơi em bị làm rơi mất cái lưới che loa trong (loa đàm thoại trên màn hình) nên bây giờ khách la em quá trời mà em không tìm đâu ra, em bị khuyết tật 2 chân nên đi lại rất khó khăn nên cũng chẳng đi hỏi được nhiều, nay em viết bài này mong bác nào có để lại cho em, em xin chân thành cảm ơn nhiều lắm. Bác nào ở gần thì cho em địa chỉ em qua, bác nào ở xa xin chuyển phát nhanh giúp em. Em xin chịu mọi phí tổn. Em ở Quận Gò Vấp số điện thoại của em là : 0976078884, em cảm ơn rất nhiều!

2. ChoiMobile

ChoiMobile Admin
    Thành viên BQT Administrator

9/12/12
    569
    1,102
    0
    Nam
    Android Developer
    Hà Nội
    ủng hộ bạn nè, nhưng post chả đúng mục, tiêu đề ghi sámung m110s vậy nó là loại điên thoại gì

3. hsrose

hsrose Well-Known Member
    Senior Member

10/12/12
    2,345
    2,689
    113
    Nam
    Giai Phap Android
    HCM
    Bạn lên google kiếm thông tin về HoangTai mobile ở Q.10 - HCM!Cửa hàng đó chuyeen bán linh kiện máy Hàn!